Nóng! Ben Whyte quay xe, cổ đông CEO DIG vui mừng đón sóng lớn

, ,

Nể bạn thật, liếm lại ngọt quá :slight_smile:

Cổ đông Ceo ơi cho tôi hỏi khi nào CEO pht cp giá 10k vậy

1 Likes

Còn lâu yên tâm

ae căng thế, quay đầu là bờ. Đánh kẻ chạy đi, không đánh kẻ chạy lại. BenWhyte nếu muốn quay lại làm Digger thì welcome ! DIG luôn chào đón những đứa con đi lạc quay về tổ ấm ! Nhưng sau lần này phải Ngoan nghe !

Giang sơn dễ đổi, bản tính khó dời. Hôm trước nhổ, hôm sau liếm thì khinh còn hơn CL chứ Digger đếch gì nó bác? Ăn 10 - 15% lại chốt lên đầu ae xong về làm CL thôi. Sáng nhổ chiều liếm, thì chả có gì đảm bảo sáng hôm sau lại không nhổ cả :))) Bọn này còn đáng khinh hơn bọn CL

3 Likes

hi hi, bác khó tính quá :slight_smile:

1 Likes

Vì em gặp không phải lần đầu. Con Trang69 không lỗ cũng y như vậy. CL tối ngày, lên tàu thì ngồi im được vài ba phiên, thị trường xấu cắt đúng bẹn thì từ đấy đến giờ lại làm kiếp CL :)))

1 Likes

CL là gì bác ??? tới đây đại hội DIG bác có dự ko ?

Chim Lợn ý :))) Em cầm ít DIG lắm, đánh CEO là chủ yếu.

2 Likes

Ben ơi, sao mày ko múc HDC, đánh con Đích năm đíu nào cũng phải nộp xèng cho nhà chủ tịt đánh chứng thôi mày :face_vomiting:

Tới đây bác có dự Đại hội DIG ko ?? em ở xa ngại đi quá, hi vọng lập đc 1 nhóm ae tham dự đại hội xong ra ngồi trao đổi kinh nghiệm đc thì sẽ lên đường !

Em không. Tận Vũng Tàu. Cv ở Hà Nội k nghỉ được. Với cả họp lấy ý kiến về pht thôi mà. Để các bác tay to đưa ý kiến chứ em cầm vài cổ ăn thua gì :)))

1 Likes

Ceo tuần tới khả năng đánh lên được 34 không các bác, em mới mua hôm kia lõm mất 2% trong phiên rồi.

Về hẳn 1k nhé, bán gấp đi

Ka ka

Bán đi ku. Ko nó sốc cho 1x lại nhảy lầu

Ben thần kinh! Tao cầm qua mười mấy cây sàn còn chẳng lung lay. M cứ mở topic liên tục sáng nhổ chiều liếm làm đéo gì thế! Loại m làm sao cưỡi được siêu cổ.

Chưa thấy lộ thông tin gì về giá chia lần này các bác nhỉ. Háo hức ghê

Chuyện gì đang xảy ra với L14 thế các bác. Có thông tin gì hot mà em nó tăng kinh thế? Em có gia tăng đc ko nhỉ?

image