Nóng ! Cổ giảm chim lợn chửi rát quá ! A7 Tán chuyện ck

Ko tin hả??? Ko tin hỏi A7 nhé. Tôi cảnh báo luôn đừng chê ngân hàng vì ngân hàng sẽ nhiều cp x TK còn bds tôi nói hồi là rõ nhé. Tôi nói hôm qua anh chị em đừng bán nữa đó thôi. Còn chỉ cả sáng nay múc mà tb giá với kiểu mua 3 phần bán đi 1-2 phần lúc tím. Chứ còn ngu, còn đu, còn chết nhé.

cho m tự sướng đấy … Đánh cp bank thà t gửi ngân hàng . V nhé đừng tag tên t nữa

Mày yên tâm cuối tuần và tuần sau mày cầm cp bds nhìn bank mà ngưỡng mộ tiếp nhé.

Nói vậy thôi chứ đường dài còn lại ít lắm. Đa số vài chục % -x2 là té, thèm thì đợi điều chỉnh mới vào tiếp . Ôm được dài vài năm như A7 cực hiếm.
Nhờ tư duy A7 mình xác định hàng tháng có lương là mua thêm, không margin, chẳng sợ bố con thằng nào :))

hy vọng bác nói sai

Bác nào kẹp hàng cần cơ cấu danh mục ib em hỗ trợ cho nhé, giúp đc gì em giúp, có hỗ trợ giảm phí gd,marginz

Không nên hi vọng mà đợi xem.

Tao nói có sai ko??? Cuối tuần dig ceo đỏ và tuần sau xem tiếp nha.

Ôm cả bụng bank, đi khắp nơi hù :wink:
Mở riêng pic bank đê mà chém.

mày là dân T+ à

Tao đầu tư nhưng tao chỉ cho dân tình tránh trò của lái lợn.

Con dig và con ceo tao mà đầu tư thì giá mua chỉ dưới 10 mới mua nhé.

uk đúng rồi :)) T+ là sai à? tư duy đầu bò ở đâu thế. dài hạn DIG 12x về 2x thì kinh rồi :))

Đi mà hỏi thầy A7 chứ với tôi A7 là người đầu tư hơn tuổi, là người bạn hơn tuổi. Thi thoảng anh em chia sẻ vậy thôi.

Trước kia một trong những yếu tố làm a A7 mua DIG và mình cũng thấy đúng nên mua theo là có sự tham gia của cổ đông chiến lược rất năng lực là Himlam. Bây h Himlam ra đi rồi, năng lực của bộ máy lãnh đạo và quản lý của Dig bây giờ mình thấy ko ok lắm. Vậy nên rất mong a A7 có thể chia sẻ thêm thông tin về quá trình tái cơ cấu dig hiện nay. Thanks anh.

Con chị nó đi, con gì nó tới.
Đống đất nhà anh vẫn còn đó. Hoa hậu, á hậu và siêu mẫu vẫn cứ lao như con thiêu thân vào.
Thời gian gần đây. Ngành BĐS gây bão với việc nhiều nghệ sĩ showbiz cũng tham chiến, chỉ bởi nó quá hấp dẫn như Ngọc Sơn, Phi Hùng, Lam Trường, Lý Hùng,…

2 Likes

Các doanh nghiệp hàng đầu trên sàn. Cứ ngỡ không liên quan tới bđs. Nhưng cứ làm ăn hiệu quả lại đi quây đất, tích sản. Điển hình như FPT, HPG, DGC, …

1 Likes

Không riêng gì việt nam. Mà thế giới cũng vậy mà. Xem top 100 của forbes thế giới cũng vậy mà. Có tiền là tậu đất, xây biệt thự, lâu đài. Xây dựng không gian riêng. Hưởng thụ.