Phiên nay Mình bán Dig giá trần số cp mua giá sàn 11.3 Phiên mai bắt đầu điều chỉnh

Bán chốt lời không bao h là sai. Nhưng quay lại mua lại giá cao hơn là sai lầm lớn. Nên mới có chuyện cp mặc dù tăng >300% (L14) thì có mấy ng ăn đc. Ngay cả DIG và CEO PDR hay NVL đều tăng >30% nhưng mấy ai ăn đủ số lượng mua từ đầu (phần lớn đã bán dần) và đến khi tăng 100% thì chẳng còn cp nào. Lúc đó mua thì sợ, chỉ còn biết đứng nhìn và tiếc. Hiện nay cơ hội mua cp giá rẻ và tiền NN đổ vào mua cp VN thì chưa bao h lại tốt như lúc này. Cái hay là cp DIG các đợt rung rũ đều có KL khớp rất lớn và cp lại quay lại trần. Vậy mời ai đã có lãi thì chốt nhanh: vì cp tăng khá cao, cp sắp dow mạnh, cp sắp sàn không cho bán…Ka ka.

1 Likes

Ăn khúc nào là ngon khúc đấy, khúc sau để ng khác còn kiếm, miễn là, thằng sau cùng ra đảo ko phải mình là đc rồi

CP bong bóng, siêu đầu cơ, siêu ảo là L14. Nên tránh xa đừng thấy tăng manh mà mua vào. Bị úp bô và trở thành giấy lộn bất kể lúc nào. Ka ka

Nói thế chứ L14 ngon đấy ông có mê cờ bạc không!? Một ăn hai, ăn bốn trong nửa tháng thì còn gì hơn. Vấn đề ai cũng biết ông ạ, nhưng mua vào để bán ra gấp đôi, gấp bốn cho thằng khác thì…chết tôi cũng mua, hàng ngon đấy kkk
(Cọng rau muống 2020 còn bán cả tỷ thì L14 quá rẻ quá ngon)

Đừng nên mua. Các cp BĐS sắp xập mạnh vì tăng ảo nhiều rồi. Mua vào lúc này dễ bị úp bô. Cứ có lãi bán mạnh, đặc biệt mấy cp của A7, cp bị giải chấp do TP hay bị Call mạnh. Cứ có lãi bán và bán. Ha ha ha.

1 Likes

Đừng dính vào L14 ảo lắm, giá cao lắm rồi. Khi xập đố mà bán đc cho người khác. Mua vào bây h mà bị xập là mất tết, trừo thành giấy lộn

1 Likes

biết vậy nhưng cổ anh 7 chạy nhanh quá. phê gần chết

Có khả năng như ông nói thì mới ăn bằng lần ông ạ. Chứ cứ bình bình thì ae bỏ hết đi rồi. Ai cũng biết cả ông ơi, dân giờ mấy ai ko biết chữ, nhưng hàng như l14, dig, ceo có vẻ đẹp của nó, ở mỹ hay vn đều có những hàng như vậy.
Nếu muốn an toàn tránh xa, nhưng muốn giàu nhanh chết sớm vãn cứ phải chơi dig ceo l14 mới thích, nhưng ăn ít thôi là ok, ko ham, kỷ luật chặt

Điều gì khiến bạn nghĩ vni sẽ về 660 có gì làm bằng chứng không.

1 Likes

Gọi bố đi con ơi

1 Likes

Dựa vào kinh nghiệm thôi bạn

2 Likes

Bố bán hnay nè con ơi

Ai ôm Dig, ceo, l14 đều âm lặng, còn sống như mình tới thời điểm này chắc còn rất ít. Kn là ko đủ trình đi dài như A7 thì theo sóng ra vào thôi. Tránh ở đỉnh ko chốt thành ra lỗ. Năm ngoái mình từng ăn con peny KHB gần X5 lần nên có thể theo phân tích kỹ thuật mua bán theo song.

1 Likes

Thắng thua thì khi nào nghỉ chứng cháo, quyết toán lời lỗ mới biết hiệu quả của quá trình đầu tư. Cho nên những cao nhân dày dạn kinh nghiệm trận mạc đều có 1 đặc điểm chung là sống nhăn răng khi thị trường trải qua mọi cung bậc cảm xúc hết năm này đến năm khác, hết chu kỳ này đến chu kỳ khác.

1 Likes

Cao nhân thấy đc có A7, còn toàn bán khóa học, bán sách, sống bằng mạng xh thôi,…

1 Likes

Mình mú 1 ít nvl theo bạn nên giữ hay bán,mình cảm ơn nhé.

Mua đc vùng giá tốt thì cứ giữ đi bạn. Dig, ceo mình vẫn giữ dài, chỉ rành 1 lượng nhỏ để lướt hạ giá vốn thôi. Dig mình mua 95 lận, giờ về 32 rồi. Sóng hồi này mình dự hết tháng này tới giữa tháng sau á.

Nay tao bán tiếp 5k nữa. Hết chỗ cổ mua giá thấp. Còn số cổ tao mua từ năm ngoái vẫn còn nguyên nhé Ku

1 Likes

Cười ẻ

Không lớn đc. Chỉ hi vọng đủ ăn. Ý trí và cách nghĩ đã làm cho mình yếu. Hỏi tại sao họ mua đc ô tô? Tại sao bán DIG lúc này? Do tăng mạnh? Tại sao DIG giảm mạnh?