Phiên nay Mình bán Dig giá trần số cp mua giá sàn 11.3 Phiên mai bắt đầu điều chỉnh

Đủ trình chịu được nhiệt khi cổ giảm như tao hãng cười nhé ku

2 Likes

Em thề với bác là từ giờ trở đi em đé o bao giờ để tài khoản chia 12 1 lần nào nữa :laughing::laughing::laughing: đang còn chia 2 :rofl:

Đánh t0 sml

Thiệt hại quá, chia buồn cùng bác!
Vốn đầu hơn 4 tỷ là giờ hồi phục được bao nhiêu rồi bác?
Một số bác trên này cho rằng có uptrend luôn, tôi đang check kĩ lại, nếu đúng như vậy thì quá tốt cho anh em Digger, Ceoer về bờ sớm

Đã biết về 4x mà vẫn tham vài % nhảy ra nhảy vào. Có thể mất cơ hội. Có khi lúc mua đc thì đã giá cao và ko dám mua. Lúc mất xx% thì ko cắt mà lúc tăng thì tính vài %. Bó tay

Ceo năm ngoái ăn 100% T còn đéo bán, ngu gì T cắt. Vài % là T lướt số cp tao mua vùng thấp thấy sắp chỉnh thì T bán cho vui hạ giá vốn thôi. Chỉnh về T lai mua vô lượng ít đó ( mua cao thì bán cao hơn). M có ăn được cổ nào X5 chưa mà phán hay thế.
Vì theo thuyết thiên thời nên khi ở đỉnh các chỉ báo kỹ thuật đều thể hiển là đỉnh rồi nhưng vẫn ko bán.

Cũng bình thường mà, vì năm ngoái mình ăn con Khb với Dig cũng đc 2 tỏi. Nên nhịp giảm này cũng bình thường. Mua Dig 31 bán 68. Sau lại vô lại 95 kaka. Giờ mua bán lướt lát chủ yếu giải cứu e Dig rùi chờ nhịp giảm Vni về 650-660 múc nhiệt tình lại.

Dig thì chắc chắn về bờ hoặc lời chút, nói chung ko vấn đề gì.

Đánh như kiểu của T thì đợt rồi chắc âm nặng. Đánh kiểu như T thường ăn ít mà lỗ nhiều. Mai dự nhiều người đang dự báo sẽ có chỉnh mạnh. Liệu có dám mua giá chỉnh ko?

Chưa bán thì chưa bao giờ là lỗ, chỉ những thằng chim bé thì mới lỗ thôi. Dig về 15k lại lúc tầm 20k cổ

Các con giời cãi tao, chắc nay bán chạy tụt quần. Kkk