SGT: Công chúa ngủ trong lâu đài đến thời tỉnh giấc

,

chỉ chờ gió đông bung lụa 4x như HLD thì anh em lại khen đẹp

2 Likes

Tìm được long mạch, có gió đông gặp người tri kỷ ắt thành công. SGT sẽ phi như VGC khi gió đông tới

2 Likes

công chúa đợi 100 năm anh em mình đợi có hơn 1 năm đã là gì

2 Likes

1 năm đã là gì, đợi thêm 1 năm nữa, hai năm x3 cũng đáng…

2 Likes

Em thấy kế hoạch chia tách 1:1 hơi chậm, chưa thấy thông tin gì

2 Likes

KBC 9 tháng nộp UBCK tăng vốn mới thực hiện được đó bác

1 Likes

Kiên nhẫn thêm chút nữa đi huynh, đệ không chậm được bao lâu nữa đâu, chỉ trong tháng này hay trong tháng 10 là cùng. vì doanh nghiệp cần tăng đủ vốn để đáp ứng pháp lý

1 Likes

Năm nay thấy việc các doanh nghiệp bị chậm hồ sơ rất phổ biến. bên API cũng từ cuối năm ngoài mà mới được chấp nhận cuối tháng vừa rồi. bên CEO, DIG cũng nộp hồ sơ từ lâu lắm rồi nhưng vẫn chưa được chốt. tình trạng chung.

1 Likes

Chắc do kiểm soát chặt vấn đề tăng vốn một cách bất hợp lý, lợi dụng cổ đông

2 Likes

mệt lắm ah…kính cung chi điểu. làm chậm lại rất nhiều thứ.

1 Likes

Hại người sẽ bị quả báo

Xin được dự án nhưng quan trọng có tiền làm ko là 1 chuyện khác

SGT làm KCN theo đơn đặt hàng, sắp tới tăng vốn, không thiết tiền làm dự án
Dự án được triển khai xây dựng liên tục. Hiện tại đều vào giai đoạn GPMB chứ không còn nằm trên giấy nữa

Bác xem đây phải thông tin bác cần không?

2 Likes

chính xác rồi bác. Đợi cái giấy này hơi lâu. Cảm ơn bác nhé!

2 Likes

Tờ A4 được thông qua. SGT chính thức được UBCKNN phê duyệt tăng vốn 1:1
Thời gian thực hiện không quá 90 ngày kể từ khi được phê duyệt

2 Likes

Điều này có ý nghĩa quan trọng đối với SGT
Là doanh nghiệp kinh doanh có hiệu quả, tuân thủ pháp luật thì mới được phê duyệt tăng vốn 1:1 trong bối cảnh nhạy cảm như hiện nay
Thứ tiếp nữa là Doanh nghiệp sau khi phát hành tăng vốn sẽ có thêm nguồn lực tài chính để thực hiện các dự án mà SGT đang theo đuổi
Đối với cổ đông SGT thì có cơ hội gia tăng thêm cổ phiếu
Đối với người chưa tham gia thì sẽ được hưởng lợi từ gia tăng thanh khoản trên thị trường
@An_tu_tai @Nguyennam098 @GiaCatLuong6789

3 Likes

Các bạn chê cổ SGT bánh vẽ mà lại được phê duyệt tăng vốn 1:1 trong bối cảnh thị trường nhạy cảm nè
Dự án SGT được thủ tướng ký duyệt. Tỉnh cấp phép và GPMB giao đất
Các dự án của SGT đều trong giai đoạn GPMB hết nè. Đâu còn trên giấy nữa mà chê bánh vẽ

Bức tranh tài chính của SGT bán niên 2022

1 Likes

Chúc mừng em…chúc mừng các anh, chị, em đã đồng hành cùng SGT trong suốt thời gian qua. tờ a4 này chờ lâu lăm rồi em. anh mừng rơi nước mắt này

2 Likes

SGT toàn dự án trọng điểm mà em…có khách hàng ký thỏa thuận hợp tác rồi…nên làm gì có chuyện bánh vẽ…ai nói bánh vẽ chứng tỏ chả hiểu cái gì.

1 Likes