Sóng Eliott

Vùng 18.1 và 19.1 bác, 19.1 thì nhìn cản cứng hơn, nhưng trước mắt theo sóng thì khả năng rất cao chỉnh về 15.5 hoặc quanh 15.2, nếu lem qua 15 hoặc 14.8 thì phải view lại( vì khi đó 5 sóng tăng trước đó coi như là xong, khả năng này cực thấp)

1 Likes

aps tôi thấy đi kiểu 535, xong 5 sóng giảm,đang vào cú hồi

2 Likes

Em đang tính thoát hàng trong t2 hoặc t3 tuần này, chấp nhận cắt lỗ 1/3

Hôm đấy bác nhắn APS mà tôi xem nhầm ASP :sweat_smile:

1 Likes

APS dòng chứng đấy bác.
Bác xem lại giúp được không?

1 Likes

uh để 2 ngày cuối tuần mình gắng nhớ view xem, dạo này không biết phải do chích vac không mà hay quên :sweat_smile:

2 Likes

Giang hồ luôn quay cuồng với tin tức, sự suy diễn theo ý muốn chủ quan của riêng mình, chẳng hạn khi DJ giảm thì cafef đăng bài phố wall bán tháo vì lo sợ ctranh Ngauk, nắm 1 cổ nào đấy thì ra sức tìm đủ lý do để cho rằng đây là đáy, ví dụ puê vê đuê, nếu hôm nay DJ tăng thì sẽ chọn lý do gì, và nếu thứ hai Puê vê giảm mạnh sẽ là sự suy diễn kiểu gì. Mà theo sóng, theo fibo +timing thì DJ đã tạo đáy quanh đây, VN30 cũng tương tự, vậy là có có thể đoán trước được2 ngày cuối tuần dân buôn chứng sẽ ngăm DJ tăng hôm nay nhìn oil giảm mạnh, chờ tin tức no war, và đua lệnh VN30 thứ 2

Thế mai bác xem lại cho em phát :joy:

1 Likes

Xác nhận lại với bác và bác @Anh_Nguyen_Vu là APS( CK châu á) đang đi theo dạng 535 như đã view phía trên, còn ASP( dầu khí alpha) đi kiểu khác. Chẳng hiểu sao mình lại loạn chưởng nói tới nói lui nhầm, haizzz. Nay hoặc mai Chứng khoán APS bứt

2 Likes

Cảm ơn bác ạ, sáng em mới nhập kho thêm ít ở 34 :grin:

1 Likes

Vậy ngon rồi bác!

1 Likes