SuperNova - Vụ nổ siêu tân tinh

Em mơ mộng 1,000 thì có 1,000 ngay.
Sao không mơ hẳn 1,200 đi em?

1 Likes

Có nhiều người tự nhận là lái. Riêng em cứ bảo là lái sao bao nhiêu lần “thánh phán” thì cứ chối. Nghịch lý vậy?
Nhưng xác nhận, em không bao giờ là lái với cái tâm như vậy. Lái phải đủ ác, đủ lạnh, đủ dũng và đủ mưu mẹo.

4 Likes

:heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

1 Likes

Hôm nay bác dùng MG hay vay nóng mà có tiền xúc thế bác Khôi?

2 Likes

Mai có bác nào đi giải cứu anh Đạt với em không?
Lịch sử:

• Ngày 22/11: người ta bắt đáy lần 1 giá 15.95 35tr bị nhốt.
  • Ngày 28/11: người ta bắt đáy lần 2 giá 12 41.7tr, bị tạm giam.
  • Ngày 29/11: người ta bắt đáy lần 3 giá 11.2 80tr bị…
  • Ngày xưa: trên topic Nàng yêu hoa tím, nhiều người cùng em trading PDR trong biên độ hẹp 52-58. Cảm giác ra 58 vẫn nuối tiếc. Ai còn nhớ, ai đã quên?

Tản mạn một chút trong ngày hoa tím nở đầy.

5 Likes

Đừng có vào rừng mơ bắt con tưởng bở nha em.
Con này rớ vào chết tươi đó. Nhưng mà…mai anh thử chút coi sao.

1 Likes

may quá, nay thoát đc rồi, cảm ơn đội giải cứu

1 Likes

Bán chạy ăn Tết sớm cho lành. Mai bán hết

2 Likes

Hôm nay nhiều bác đã thoát được cảnh thiên hạ ăn bằng hết, mình lỗ không đường ra. Chúc mừng bác toại nguyện!

Sao không bán giá xanh hôm nay mà canh mai mới bán bác? Rủi nó không tím như bác nghĩ mà lơ thì sao?

Chào bác! Mai có khi chúng ta lại cùng chuyến tàu! Hy vọng sau 27 phiên giao dịch nữa sẽ có cái Tết ấm no!

4 Likes

chúc các bác may mắn, em chừa rồi, :smiley:

1 Likes

Hôm nay bán giá xanh 90% rồi. Em chừa và em sợ lắm rôi. Khéo rồi lại chất sàn 90 triệu cp lần nữa. Cp trào ra như quân nguyên. Tập đoàn giữ có 650 triệu cp/ 1,5 tỉ cp. Phát hành cho đối tác 150 triệu. Nó vỡ đê nhỏ cũng 200 triệu cp lấy đâu ra tiền mà ôm. Khéo rồi cùng nhau về giá 15K

1 Likes

Bác này cũng ạ bác ý cho nhanh. Ôm vào nó về 6k thì lại mất Tết. Cũng không lâu nữa đâu lại thi nhau thổn thức gửi lệnh bán từ đêm

1 Likes

Người giải cứu thành nạn nhân và thua lỗ vỡ alo. Thôi em chừa

1 Likes

Nói chung một khi bác đã bán và dứt khoát chia tay thì…kệ thiên hạ làm gì làm đi bác. Em biết mình cần làm gì mà. Kể cả hàng mua về bị nhốt em vẫn có kịch bản cho nó.

Bác nghĩ sao mà dùng MG khi mua CP mà mình không chắc có tăng lãi được không? Mình hãy xem lại cách đánh của mình bác ạ. Khi nào nên dùng MG? Có lẽ không có mấy người hiểu thấu.

3 Likes

Điều quân từ PS sang vì vụ nổ Nova đang hot quá
Theo bác mai NVL có giá từ đỏ đến xanh lơ thì giải ngân tiếp hay gần tím thì giải ngân tiếp
Em hay giải ngân kiểu 3-3-2-2, đề phòng có biến thì còn chạy kịp
Hình như bác thoái hết vốn khỏi BSR rồi à

1 Likes

Chung tàu với chủ topic hôm nay. :smiley:

1 Likes

Bác bắt đáy kém lắm. Mọi người hô mấy phiên trước tôi k vào. Hôm nay tôi mới lên tàu. Nvl nay lực bán yếu rồi k bị bịt sàn nữa

1 Likes