SuperNova - Vụ nổ siêu tân tinh

Có khi nào bác đang hiểu ngược

2 Likes

Tôi k hiểu? Ý bạn kia là bắt phiên giải cứu đầu tiên nay nó rung cho phọt hàng. Đang lý phải bắt phiên nay mới chuẩn

1 Likes

Có khi nào khả dĩ hơn là nhỏ lẻ bắt dao của tổ chức, kê 50 tr sàn , các diễn đàn hô hào bắt thì ra hơn 100 tr cp , chỉ khác là ko bịt sàn rút kinh nghiệm 2 lần trước , mai nếu lại có lượng vol tương đối nữa thì cũng có thể lắm . Hnay mấy nhỏ lẻ bán , chỉ có nhỏ lẻ mua vậy ai bán ?

1 Likes

Nay nhỏ lẻ bắt dao lần 1,2 nó rung cho cắt lỗ đó bạn, như bạn kia mấy hôm trước bắt đáy xong hô hào, nay quay ra chim lợn là hiểu rồi. Trong Ck thì quá tam 3 bận thường đúng. Cho nên mình k bao giờ bắt dao rơi lần 1,2.

1 Likes

Em lại nghĩ ngược bác , nhỏ rẻ rơi rụng thì phải ít nhất 80 tr sàn , lên 90-100 tr là cùng . Còn kê 50-60 để nhỏ lẻ bắt nhìn thấy vol nhỏ nghĩ ít hàng rồi ra tiếp 50 tr, mai mà vol trên 50 tr nữa mình nghĩ hàng về sẽ chưa biết thế nào . Khi cả diễn đàn hô hào thì hãy cẩn thận, 100 tr hnay nhỏ lẻ chắc múc tầm 80 tr trở lên

2 Likes

Chưa kể nó tạo tín hiệu lúc 11h28 cuối phiên sáng thì đã thấy mùi mafia , thằng mua thì nóng ruột đặt lệnh sợ ko múc đc sàn , thằng bán nhỏ lẻ thì thấy giải thoát nên huỷ lệnh , nó nhét hàng của nó vào sàn thế đội nhỏ lẻ huỷ lệnh… nói chung cảm giác giải cứu hay mắc bẫy chưa ngã ngũ

1 Likes

Em tạm chia tay BSR rồi khi xuyên thủng mức cắt lỗ của em dễ dàng quá. Nói chung trong giai đoạn giải chấp đó thì con nào có MG cũng chết. Mình không dính dáng gì MG cũng bị MG dìm hàng. Hẹn ngày bình ổn hơn em sẽ quay lại.
Trở lại chủ đề chính đây bác.
Em vẫn chưa có ý định giải ngân tiếp trong phiên mai đó bác. Nó có thể diễn ra vào chiều mốt, khi hàng trăm triệu bắt đáy về TK.

2 Likes

Kèo này nay bắt cũng chưa biết. Mong các bác hàng về có ăn . Còn em vẫn nghi nay nó lại dụ. Chờ nếu về 15 múc

2 Likes

Mong ko ai bị thương nặng vì nvl cả , Nguyễn Văn Lộc cuối cùng là Lộc:D

1 Likes

Cháo buổi sáng cả nhà,

• Hôm qua VNI hưng phấn vượt 1,000
  • Đêm qua DJI mất gần 500 điểm
  • Báo chí online đăng toàn tin xấu với dè dặt
  • Nhiều chuyên gia lên phán như đúng rồi
    -…

Tất cả đang cho thấy hôm nay là phiên giao dịch khá khó khăn chứ không dễ như mọi người tưởng tượng. Em đặt biệt e ngại cái đoạn VNI 1,025 mà từng làm chiến lược phòng ngủ cho mình trước khi bị thủng 1,000.
Em đã sẵn sàng cho phiên sáng xanh chiều đỏ. Mọi người tránh FOMO mua đuổi theo một số cổ tăng mạnh, tăng dã man, mua trần mà nằm sàn là một trong những điều đau đớn nhất, đau còn hơn cả bán sàn mà nó lên trần. Đặc biệt không FOMO củ “tam thất” (cái này tự đoán, em không nói linh tinh).

6 Likes

Em Trinh và Đồng hồ tím …

2 Likes

Thỉnh thoảng thấy bác comment vài nơi khác và thấy trình của bác được nâng lên một tầm cao mới! Chắc bác cũng dày dạn sương gió rồi nhỉ?
Chúc mừng bác.

4 Likes

Há…há…em chưa thấy cổ phiếu nào giảm sàn 54 phiên cả. Nhưng có thể chấp nhận cho nó giảm sàn 30 phiên để rồi nó ổn định và tăng lại cỡ 10 phiên. Nghĩa là mình vẫn còn lời 5-7 phiên. Múc thôi!

2 Likes

Vẫn trên con đường tìm ngõ ngách của ck để thành good chứng ko phải bad chứng em à :smiley:
Nhiều người hay nói tài khoản có lên đc đâu , tử tế hay ko tử tế chỉ ở chỗ suy nghĩ chỉ tk hay suy nghĩ tk cùng sự tử tế. Trên chính trường này từ trường cờ bạc và tiền bạc quá nhiều nên góp tý sự tử tế đc đến đâu thì đc :stuck_out_tongue:
Còn năm ngoái đến nay tiền chứng bay tương đối bằng 1 con liền kề trung tâm nhưng trải nghiệm là đáng giá

3 Likes

@PhamKieuTrinh
Sau khi suy nghĩ cả đêm (thật ra là ngủ!) với đọc lại thông tin tổng hợp về dư nợ của trái phái, anh thấy nguy cơ của PDR thậm chí thấp hơn cả NVL. Nên…hôm nay khớp 100tr PDR, anh mua 100%, khớp 50tr anh mua 50%, khớp 10tr anh mua 10%. Kế hoạch cứ vậy mà tiến hành.

5 Likes

:white_check_mark:

Nhìn NVL với lực bán ATO với sàn chưa đến 1tr, em không quen các bác à. Khó chịu quá!

4 Likes

PDR, xuất hiện lực mua ATO vài triệu rồi.
Tạo cầu…kích cầu… nhảy cầu.

2 Likes

ATO mà hết sàn là 80tr bị tóm gọn đó nha em.

1 Likes

Đúng là không quen được anh ạ. Nó lạ quá!

3 Likes