Tại sao FLC sẽ vượt 10k trong 2021

Kỳ vọng vượt mệnh trước Tết để a.Q “ hoàn thành kế hoạch”bác ơi !
Qua tết thì 1x …chinh phục 2x !

mệnh giá giờ là bèo nhèo rồi

1 Likes

FLC bịrớt lại, phi sau các em khác , dạo này các cp khi vào sóng thì phi toàn hơn 100% như KBC phi một lèo gần 150% rồi!

Các bác cứ TA lướt lát mất hàng cho xem…hihi

1 Likes

Nhìn lại thị trường dạo này, khi các cp vào sóng thỉ toàn phi hơn 100% IJC, TDC, VGT … nặng mông như SSI cũng 100% …cõn mông nặng KBC thì là, cú 150%

FLC thì chỉ mới bắt đầu vào sóng từ 5.x thôi … kỳ vọng .e phi một mạch vượt mệnh trước Tết nhé các bác ! Hihi

1 Likes

Đang full hàng flc và amd, nhưng con amd ngon thía mà ko lên nổi, có lên bán tất tay để vào flc ko bác

1 Likes

Bác a lô hỏi a.Q thử xem…hihi

1 Likes

FLC vượt mệnh thì lại trở thành em hàng “hot “ nhất thị trường nhé các bác

2 Likes

Đã hỏi sáng nay, bán amd múc flc rui bác. Hehe

1 Likes

Việc flc tăng mạnh thời gian ngắn quá có thể tiềm ẩn rủi ro?
Nếu để giải thích thì chỉ có thể là FHH sắp lên sàn?
Hay phô diễn úp bô chào mừng đại hội Đảng, đỡ giá khi tt điều chỉnh?
@HPKT85

1 Likes

Quỹ đất Flc thua mỗi mình Vic trên sàn thôi…mà giá bèo nhất trong nhóm nhà lá bđs ! Nghịch lý này là do a,Q tạo ra đó bác ơi…hihi

1 Likes

Theo mình thì FLC tăng vì giá trị nội tại của nó, sự kỳ vọng của ndt và chính lời hứa của chủ tịch… Nếu tăng vì ĐHĐ mà để up bô thì thật đáng tiếc, tiếc vì thấy hứa tiếc vì ko mượn thời thế (dòng tiền đổ vài trăm ngàn tỷ vào Ck, kt) mà ĐHĐ nếu thành công theo ý a Q thì sẽ FLC và hst còn tăng khủng khiếp lúc đó là bất ngờ chứ trong nghi ngờ. :hugs::hugs::hugs:

1 Likes

Xưa nay nội tại nó tốt ai cũng hiểu.
Vấn đề qc và lái sử dụng úp bô nhiều lần từ đó tạo ra mã cp siêu lướt sóng.
Ttck VN chưa bao giờ dễ cả, tuy nhiên lần này có thay đổi không?
Có 1 con số hôm thứ 6 hst qc chiếm 4% giá trị thị trường, cao hơn hst a vượng, tỉ phú long và cao hơn nhiều tỉ phú thảo, hùng anh và đăng quang.

4 Likes

Lần này là cơ hội lớn để Q thay đổi… không làm thì chắc cả đời bị gọi bằng “thằng”

1 Likes

thằng “Còi” đang trở lại sao?
Bao nhiêu xác chứng sĩ ngã xuống để FLC vượt 10k?

Tránh xa cổ của a QC ra

1 Likes

lái FLC bảo không ai mua tụi tao chơi 1 mình đấy
Sao phải tránh ?

2 Likes

Củ cà rốt, ép lông sê, 100% lãi tk cảm giá thật sung sướng bác ơi.

1 Likes

Vui thôi không vui quá.
1 cp FLC = 5 usd lúc đó mới vui, giờ ngồi xem các nhà đầu tư và lái cái ăn thịt nhau

2 Likes

Vượt mệnh giá trước tết để a.Q thực hiện lời hứa !

3 Likes

Nhất trí bác ơi.

3 Likes