Tại sao FLC sẽ vượt 10k trong 2021

Hứa lèo đó chị

2 Likes

Mai trên 50tr hàng T+ về, thị trường chung sẽ hồi.
FLC ra sao?

Kể cả ko hồi bác ạ, chỉnh thì cũng chỉ doạ thôi. Kế hoạch a Q chuẩn bị mấy năm rồi, còn 3 giá nữa đóng nghỉ tết, tội gì anh ý ko làm, còn đối tác nội, đối tác ngoại nhìn vào nữa, ko có lý do gì để anh ý kỳ này thả gà ra đuổi.

1 Likes

Với em ko bao giờ rủ ai vào kể cả anh em bạn bè ngồi bên cạnh, cơ hội mỗi người nhìn thấy sẽ khác nhau

2 Likes

Chính xác là vậy do khác nhau tầm nhìn.
Vấn đề là FHH thôi, nếu ko niêm yết sớm thì 7,8k úp bô như thường.

1 Likes

Khi Stb chạm 20 em bán toàn bộ vào FLC mấy tay to ngồi cùng em bảo đừng bán, bán bò tậu ểnh ương, em cứ bán cứ vào giờ mấy bố ý đi gần hết lãi tk em nhân lên, lại quay lại bái mới phục,

2 Likes

Với tiềm lực của a Q Fhh thì ko khó bác ạ, quan trọng thời điểm anh ý chọn thôi.

3 Likes

Vấn đề là lái flc thì có thói quen upbo khi tt mạnh, khi tèo lại cho phi kéo dòng tiền để cá kiếm.
Để xem lần này có vậy ko?

3 Likes

Đa số nhà đầu tư gạo cội nghĩ vậy bác ạ, giờ ở ngoài ko còn nỗi 100tr cổ phiếu, thì ko khó để vượt mệnh ạ.

2 Likes

Bao giờ Hà Nội mới nở hoa (HNX30) ?
P/s: gần 7 năm nay có ai nhớ HNX30 còn lại được mấy em khoẻ mạnh?

1 Likes

Hôm nay bác nào mua sàn ART dự sẽ no đòn với đội lái.

Bia thôi cụ ơi

2 Likes

Anh tôi dấu lãi cả năm để gom hàng và khóc lóc giờ mới lòi ra, tiên sư nhà anh chứ…
Tuy nhiên giờ thấy tử tế hơn tý rồi.

2 Likes

đề nghị ae tạc tượng qc gấppppppppppppppppppppppppppppppppppp

2 Likes

Kịch bản hợp lý là Flc sẽ tích lũy 1 thời gian, trước đhcd vượt 10k để Còi kể chuyện…
Liệu tôi có lạc quan quá không?

1 Likes

Có cần tạc tượng còi nữa không?

1 Likes

Ổn lắm đấy cụ ạ, sang tuần thôi là khác đấy

Hàng tôi mua 3 đợt, đang cầu anh Q cho về 6 tôi sẽ mua hết chỗ tiền còn lại.

1 Likes

Flc bamboo đang triển khai ưu đãi mua 1 tặng 1

2 Likes

Mai kết phiên thị trường chung xanh miên man nhé. Các thánh làm quá tay, phải nhìn mặt tw mà oánh chứ nhỉ…

2 Likes