Thị trường hôm nay có gì? Mua, bán ra sao?

Mua full tài khoản r vẫn mua thêm ah bác? zzz

4 Likes

Thích DXG + Máu ăn thua
VNI 1000 là ‘bán vợ đợ con’ nộp thêm tiền cho chủ sòng :smiley:

2 Likes

Kính các bác cho nó Bull nên tí. Nay em dự đoán là xanh nhé…

3 Likes

Redbull của Thái hay Tàu đấy bác :))

4 Likes

Redbull của bác có tác dụng thật này :))

5 Likes

Giá cuối tuần giảm sờ trét, dồn sức dồn tiền đầu tuần :smiley:

3 Likes

Hàng chuẩn Thái bác nhé… Bơ ơi, từ dày sáng uống 1 lon bò húc rồi hẵng lên sàn nhé @Bernice

2 Likes

Ngôi sao mới nổi đây rồi :))

4 Likes

chờ đúng hết phiên mới dám trả lời, sợ hàng fake à sh? =))

2 Likes

Bơ cứ thử cảm giác 6-7 ngày tiêu chảy lúc ATC, thì nay uống lon bò húc, phải tiếc chứ…

3 Likes

may hồi 1 chút k thì chắc khắp nơi kêu than oán thán… :relieved:

1 Likes

hàng này thì phải dùng của a @minhduc12122003 , cái gì mà hổ vằn sao í =))

2 Likes

nguồn cóp nhặt
\Nói chung là mưa đâu mát đó thôi, chứ DJ bữa vừa hiện hữu, vẫn đi viện. Nói chung là chốt cản tâm lý, cho ACE hưng phấn mà xử lý tk thôi. Đoạn này vẫn tù mù

3 Likes

Bơ chỉ thích Hổ vằn với cơm tấm thôi…nhất a minhduc
Mà video quảng cáo rất dễ hiểu và đi vào lòng người. Nhỉ?

1 Likes

Lại máu nhuộm sân chùa, nhưng vol thấp =,=

6 Likes

vol thấp nói lên điều gì ạ? e xin học hỏi nhận định cuả bác

1 Likes

Vol thấp cho thấy thiếu hụt lượng cầu, còn không thể hiện là lượng cung mạnh bác ạ.
Diễn giải ra, thì có thể hiểu cầu không sẵn sàng mua vào, cầu ở đây là những người đang full cash hoặc chờ cơ hội để giải ngân, chứ không phải những người trung bình giá (vì thực sự đến đoạn này nhiều ng vẫn đang nắm giữ cổ phiếu thì cũng mệt phết r, chả còn mấy lực để mua nữa). Những người đang cầm cổ phiếu thì vì lỗ quá cũng chưa muốn bán. Thành ra nó sẽ có một khoảng trống giữa giá người mua muốn xuống tiền và giá người bán muốn bán (cho đỡ lỗ). TT giao động trong khoảng đó không theo một quy luật nào cả, có thể đang giảm mạnh quay đầu xanh được luôn và ngược lại. Giống như thuyền không còn bánh lái vậy ạ, không biết đi đâu về đâu.
Đoạn này những dự đoán sẽ không có tính chính xác cao, do đó nếu là tôi thì tôi vẫn ngồi quan sát thêm ạ.

6 Likes

dạ e cảm ơn bác nhiều

1 Likes

@Songokuu hôm nay vào bắt dao rơi đc chưa anh

2 Likes

van-kiem-quy-tong-choi-troi-moi
tiếp chiêu

1 Likes