Thiên cơ đã tới: Giữ hàng cho chắc - ăn to!

, , , , ,

Ừm! Cái chính là muốn hỏi tại sao lại muốn mua vào L14? Chỉ vì nó rẻ?
Bác @Songda vừa báo tin một công ty vô chủ vào diện kiểm soát của ban chỉ đạo PCTN rồi đó.

Mình rất nể bác Investor nhưng mình không đánh như bác Investor đâu bác (ít nhất là hiện tại, tầm nhìn và vôn của mình ít, ko so được với bác ấy).
Đánh như chiến thuật của bác ấy mình thấy rất an toàn và tăng trưởng đều, có thể áp dụng cho vốn lớn và lập trình cho bot tự đánh luôn. Mình thì vẫn cần tăng vốn nhanh kkkk.

Mình vẫn học tư tưởng chủ đạo của bác A7 thôi. Nhưng đợt này mình điều chỉnh chút, là sẽ ra vào theo chu kỳ sóng lớn. Không giao dịch nhiều đâu. Bác có thể tham khảo bên bác Hằng Nga, cách đánh của mình cùng ý tưởng với bác ấy.

Hold 10 năm như A7 mình chưa đủ bản lĩnh (có thể phù hợp với những team muốn thâu tóm hoặc vào hđqt doanh nghiệp hơn). Chọn cái nào phù hợp với mình thôi bác.

Đúng bác, nó rẻ quá nên thành ra an toàn. BĐs nói chung đa số giờ rẻ mạt mà kkkk. Tôi cứ chỗ nào lúc trước nguy hiểm nhất chính là an toàn nhất lúc này. Lúc trước L14 bị đập kép, vừa chịu trận chung với ngành, vừa bị kẹp Dig, Ceo, nó chỉnh nhoe nhoét ra rồi giờ phải bật lại mạnh thôi.

PS: bác Songda tuy hơi bi quan nhưng tôi thấy bác nhận định đa số là đúng đó, và rất thận trọng. Mà công ty vô chủ là cty gì nhỉ, L14 mà vô chủ à :sweat_smile:

L14 đương nhiên không vô chủ rồi :smiley:

Hôm nay rung lắc ác liệt, đánh thế này là tăng trong nghi ngờ

2 Likes

Đã muộn đâu

1 Likes

Haha con Rồng đất à?
Tôi bữa mới tòm tèm vào có vài trăm cổ thôi :rofl:
Con này trước đã phốt dự án đầy rồi mà. Mà thằng bạn tôi làm bank thân với lão H, đầu năm lão cũng kêu năm nay thanh tra đập bđs kinh lắm. Lúc đó tôi còn không tin, đúng là dại :sweat_smile:
Để tôi check thông tin thử, thanks bác

Thấy các bác động viên múc quá, tôi qua pic khác lãi 1 nhóm cảnh báo xả hàng các thứ. …gió ở chiều nào đây?

Tự tin full mg thứ 2 đi bác ,ít nhất hết t11 mới chỉnh

1 Likes

Tự quyết nha bác
Sóng hồi tất nhiên cũng có nhịp tăng nhịp giảm, chứ ko phải tăng 1 lèo đâu :laughing:

Hàng tui ôm k có margin, từ đầu năm giờ có lúc âm 70, nhưng tui có bán đâu. Giờ tui lại ngồi tiếp ehee

Đầu tư phải có chính kiến, lúc cao thì nghe hô hào khi xuống sâu lại sợ chim lợn. Muôn đời thất bại !

2 Likes

oke bác

1 Likes

Báo h lên 5x để vê bờ nào.minhg bình tĩnh vl

Em nghe đồn ở đâu đó là em hô không trật phát nào cả tuần nay rồi bác ạ, dig view 1tr/1 cổ

Có lý. Vì ko niêm yết và ko phải cty con của l14. Bọn này đánh magin thì mất hết

1 Likes

Bác xem 1 số số liệu như thê này để xem độ hot của l14 với các mã khác nhé, khối lượng, dư mua ce, khớp ato, khớp atc, giá khớp
Em chê l14 mỗi chỗ ko có mơ gin chơi ko dc phê!!

Bỏ margin đi mà làm người, ko là có ngày thành người thực vật đấy

1 Likes

Mình cầm mg từ khi vào chứng rồi bạn ạ