Tin hót TCH, thời tới cản không nổi, sang tuần lại đua lệnh

Khả năng chưa hấp thụ xong đống cổ tức tuần tới về thì chưa phi được các bác ạ.

anh em HHS tím rồi mà TCH tím đê

May quá mới gần đỏ chứ chưa đỏ bác, lom.dom quá

Ngày mai sẽ đến lướt TCH tím.

TCH chắc lình xình hết tuần sau vì cần hấp thụ hết cổ tức sắp được giao dịch và áp lực chốt lời T+ tuần trước đến đỉnh phiên nay cũng tăng 12 – 13% xong rồi mới phi được.

Việc CRV sắp lên sàn Hose khẳng định sự dấn thân vào bđs chuyên nghiệp của TCH ít nhiều đã tạo được hiệu ứng. Sắp tới cộng thêm việc nhận đất BT tạiThủy Nguyên và khởi công siêu dự án BĐS tỉ USD cũng như hoạch toán ln 1 số dự án bđs đang triển khai sẽ tạo hiệu ứng khá mạnh nên các con sóng bđs tiếp theo mình tin là TCH cũng có phần và được media quan tâm nhiều hơn cùng với họ bđs.

Mấy nay trên diễn đàn CL hay tung tin Tay to, Lái, LĐ bán gần hết cổ TCH để chuyển hướng CRV, HHS… nên nhiều bác bị hoang mang. Mình thì chả bao giờ để ý mấy cái đó, LĐ bán thì sẽ phải công bố, Lái & Tay to họ đánh thế nào chả ai lên diễn đàn bô bô cái mồm cho cả thiên hạ biết đâu. Mà cũng chả có ông nào rảnh mà suốt ngày đi CL lo cho túi tiền của người khác, chỉ 1 là bị cắt đúng bẹn nên cay, 2 là đánh lạc hướng truyền thông.

Nên bác nào có lời mà lo sợ thì chốt, còn đã tìm hiểu kĩ và quyết định đầu tư thì không nên nghe bố con thằng nào

Group dành cho cổ đông TCH trung dài hạn chia sẻ, trao đổi thông tin.

1 Likes

Chap chữ W mới bắt đầu thì qua tuyệt, em chẳng quan tâm vì thấy chap chữ W thần thánh là vào

Là như nào bác, bác giải thích rõ hơn giùm em không rành về PTKT.
Tks bác.

tks bác.

Tranh thủ hàng sale múc thôi các bác.

Sáng mai bác canh sẽ có giá đẹp.

Mịa lái nhà Hạ đánh khét vãi các bác ạ

Ai chứ riêng với TCH, càng Khuyến nghị thì chỉ có càng giảm thêm thôi.

http://s.cafef.vn/report/bao-cao-phan-tich-co-phieu-tch-17316.chn

image

Đây nữa nè bác, bảo sao tin tốt ra mà giá cứ đứng im.

Dẹp mấy cái khuyến nghị của cty CK đi, toàn T+ để ăn phí, tào lao…

Ghét nhất mấy thằng khuyến nghị vùng giá cắt lỗ - chốt lời. CK là dài hạn mới gọi đầu tư cùng doanh nghiệp

Hoang Huy New City thấy trong BCTC Q3 giải ngân hơn 50 tỉ GPMB rồi không rõ bao giờ khởi công các bác nhỉ

Không ăn được nhà Hèn Hạ đâu các bác, TT lên thì nó buộc dây, TT xuống thì nó đạp, nó đè tới tấp. Xuống tàu kiếm con khác mà chơi để cho nhà nó chơi 1 mình đi vì bao năm nay nó có nghĩ gì đến lợi ích cổ đông đâu mà các bác trung thành làm gì cho phí.

Tây Hạ chính thức bị loại khỏi Thiên Hạ Ngũ Tuyệt và không được tham gia Luận Kiếm Hoa Sơn 2022. Nhục xịt

Ơ vậy là cụ Hạ TCH giờ hít khói cụ Thìn DXG à bác, em tưởng chung mâm haizzzz.

Đến nản với TCH, tin tốt ra thì giảm, bđs tăng thì em đứng im, tt chỉnh thì em ấy rơi như tháng máy.

Éo hiểu nổi nhà cụ Hạ nghĩ gì các bác ạ.

1 Likes

Có cơ hội thì vẫn lên tầu TCH :slight_smile: