Tin hót TCH, thời tới cản không nổi, sang tuần lại đua lệnh

Nhiều bác mất kiên nhẫn thế này chắc sắp chạy :grin:

TCH đoạn này siêu trũng , cá mập gom rất mạnh bằng chứng là rất nhiều lệnh mua mua to được đặt , thay vào đó là lệnh bán chặn ở trên để gom vùng giá tốt ai k chịu được bán là mất hàng

1 Likes

Lại tâng bốc thì sang tuần lại sấp mặt rồi.

1 Likes

Sấp thì bán đi

Còn mình thì sang tuần vẫn gom thêm

Hàng a hạ là hàng cùi nhất trong các loại hàng có lái

Tài khí Lãnh đạo như nào thì giá cổ phiếu như đó thôi bác.

Nhìn cái mặt Lão LĐ thế mà các bác cũng tin tưởng đầu tư được à, chạy nhanh không lại vỡ mồm đấy.

Chơi vui vui 1 ít thôi bác. Thấy nó nhàu quá

Cảm giác bị nhà Hèn Hạ nó cắt từng miếng từng miếng thịt thế nào các bác, nó hành Hạ cho trầm cảm.

Chào Bác Mặt Trăng,

Bác có biết tại sao em vẫn để bác thoải mái Chim Lợn trong Pic của em không?

Đơn giản là vì ngoài đời nghe tiếng chim Lợn kêu thì nta sợ điềm dữ nhưng trong Chứng khoán thấy tiếng Chim lợn kêu thì nó là điềm lành nên bác rảnh thì bác cứ kêu thoải mái giúp em nhé.
Tks bác!

Mình chơi thì phải chấp nhận thôi. Có lãi có lỗ. Quấn dc tí lãi chắc chia tay a hạ đến già

Mai được giao dịch lô 8% cổ tức liệu có ăn đạp không bác chủ?

Đạp giá tốt thì múc thôi bác.

Em cũng đã sẵn đạn đây rồi, đcm mai Lái nó đạp sâu múc luôn, quyết theo đến cùng. Em cay với bọn Lái ■■■ TCH này lắm rồi.

Chạy mịa hết rồi :))

Qbs

SSI cũng gọi tên 8 cổ phiếu triển vọng cho tháng 03/2022: IDC, HAH, TCH, VPB, HPG, MWG, DGC, PNJ.

2 Likes

Im ắng lắm bác chủ, chắc xuống tàu hết rồi, chả còn ai đâu.

TCH - CTCP Đầu tư Dịch vụ Tài chính Hoàng Huy

Trong giai đoạn 2022 - 2025, TCH dự kiến khởi động 3 dự án lớn gồm: Thành phố mới Hoàng Huy (65 ha), Hoàng Huy Green River (62 ha) và dự án Thủy Nguyên (95 ha). Do đây là những dự án ra mắt quy mô lớn nên triển vọng của Công ty trong thời gian tới có thể thay đổi đáng kể do giá đất và bất động sản nhìn chung ở Hải Phòng đang rất tích cực.

Năm 2022, việc IPO của công ty con CRV, đơn vị nắm giữ nhiều dự án bất động sản của tập đoàn, cũng sẽ là một biến số có lợi. TCH có đủ nguồn lực tài chính với số tiền gần 8.000 tỷ đồng để triển khai các dự án của mình và mua thêm các quỹ đất mới.