Tôi đã cháy Tk và mất hết tiền tích cóp trong 8 năm vì cp DIG

Về sao dc em yên tâm đi . Giờ vuốn hoá dưới giá trị cty rồi. cuối năm chủ tịch cam kết lãi 2k tỉ . Kiểu ji cũng. Về bờ . Cty vẫn làm ăn bình thường gia tăng tài sản .

Sao bạn biết mình mua giá thấp :thinking:.

2 Likes

Kkk câu hỏi hay

1 Likes

500k/cp DIG nhé yên tâm đi hãy y tin A8-1

Cp làm tan hoang cổ đông , thứ quan trọng nhất là lòng tin .

2 Likes

E là ngu nhất rồi mới vào nên k hiểu biết nạp tiền vào là mua các bác chơi lâu chắc mua dc giá thấp

thương bạn quá, giờ chỉ hy vọng thị trường phục hồi thì nó có thể ngừng rơi thôi bạn

Đã chấp nhận vào sòng thì than khóc gì bạn. 1 là ôm tới chết, 2 là cắt lỗ

Nghĩ nó về 15 thì bạn nên bán hết đi. Bạn đã ko hiểu gì về nó, chỉ là mua theo fomo, hô hào thôi.

1 Likes

E sợ quá bác à liêu có giảm k bác e định mai bán hết

1 Likes

Nếu bạn mua không vay mượn thì 2 vk ck coi như đó là khoản tiết kiệm dài hạn,những lúc này cần bình tĩnh bạn ak,DIC là một công ty tốt,mình chỉ biết nói vậy,còn bạn muốn có niềm tin thì hãy tự mình đi tìm hiểu và làm 1 vài chuyến đi khảo sát dự án của DIC.

4 Likes

Ko nên bác , giảm nữa kệ bố nó đi , giờ cùi đâu sợ loét nữa :sweat_smile:

Bác là cổ đông chắc ôm nhiều dig à.

Vag e cảm ơn bác. E bị cả gia đình chửi chán quá nó mà mất hết thì coi như đời e tan

Mình chốt nhé . Bạn còn chơi ck từ tháng 12/2021, mình thì mới chơi từ tháng 5/2022 thôi. Mà giờ này MUA hay BÁN bạn cũng không tự quyết, toàn lên xem ý kiến người khác thì tốt nhất là bạn nên bán hết lấy tiền kinh doanh việc khác đi, ck không hợp với bạn đâu .

3 Likes

Mua ở đỉnh bh chia 5 rồi còn bán cái gì nữa

1 Likes

Nếu bác ở hoàn cảnh tk lỗ 80% liệu bác có bình tình ko

2 Likes

Cũng khó tránh mà,bạn hãy tự mình tìm hiểu về công ty.Khi bạn tìm hiểu kĩ bằng cả tư liệu và thực tiễn mình tin bạn sẽ ko thất vọng đâu, khi bạn tự tin thì cả nhà sẽ tin bạn.Cố gắng nhé.

2 Likes

Toàn chim chuột ở đời đc ăn thua chịu. Chém bão ôm boom doạ anh em mua cổ Dig. Bài này diễn đàn đầy còn tư duy đánh bạc ăn nhanh rồi té, thua lô đề éo bao h thấy đăng đàn

1 Likes

Để nguyên 3 năm sau xây 3 cái nhà. Không MG không việc gì phải sợ. Tôi dự cuối năm sẽ vượt đỉnh và ủ 3 năm nhân nhiều lần nhé. Cứ tin là được bán là chồng đuổi vì lỗ kép đấy. Chúc bạn sẽ thành công

6 Likes