Tôi đã cháy Tk và mất hết tiền tích cóp trong 8 năm vì cp DIG

Có chơi có chịu thôi a à . Em may mắn hơn a vốn có ít chơi ít k liên quan nhà cửa gì :disappointed_relieved:

2 Likes

Chủ tus viết tiểu thuyết có khi nhanh có tiền hơn viết không tưởng đăng F đấy :wink:

2 Likes

Thôi đi ngủ đi ace mai vni xanh mướt, rồi ai cũng lại lồi mồm toác mỏ thôi kkk

Nhiều người cháy tài khoản vì bị call margin quá

Xin chào mọi người Nay mình chia sẻ trên quan điểm cá nhân 3 nguyên nhân khiến nhóm bds điều chỉnh mạnh. 1. Số lượng NĐT cá nhân F0 mua và nắm giữ cp BĐS quá đông 2. Nhiếu NĐT danh mục chỉ Allin vào nhóm BĐS 3. Sử dụng margin quá nhiều tập trung vào nhóm cp BĐS Video phân tích chi tiết: https://vt.tiktok.com/ZSdcWXR7u/?k=1

Bác cứ mua dig giá trên 100 thì biết cảm giác nhé.

1 Likes

Giờ xin chồng thêm tiền rồi mua dần bạn nhé, sắp đáy DIG rồi

Cố lên bạn. Điều cần là nhìn ra bài học. Mình cũng từng nghe và tìm hiểu A7. Cái nào đúng thì mình theo. Hãy chọn lọc. Trong thị trường A7 nói chúng ta đứng trên vai người khổng lồ. Nhưng lại hồ hào nhỏ lẻ cướp hàng của cá mập vậy sao tin được. Cái mất là tiền sẽ kiếm lại được.

Thôi e sợ rồi ngu thì chịu.

Thôi xin bác. Đừng dụ dỗ nữa

Vì sao mua giá đó?
Mua rồi thì định giá bao nhiêu và khi nào?
Tiền để làm nhà, sao đi đầu tư/đầu cơ CK?
Thêm vài cái chấm hỏi nữa :wink:

Sau này tránh xa kiểu hô hào tốt thì tốt khi mà đám đông chạy loạn thì giẫm đạp lên nhau mà chết

Tôi biết trả lời như bạn thì tôi ko lỗ như này.

2 Likes

Có vài ý gửi bạn thế này. T chưa biêt bạn mua giá bn nhưng giảm như thế mà gia đình chủ tịch cầm nhiều cổ họ có quăng đi để chạy ko? Tối về bạn vắt tay lên trán xem mình mua nó vì cái gì. Tự suy nghĩ ,suy luận còn giờ này đừng nghe ai cả. Nghe bản thân thôi.

1 Likes

“Cắt lỗ” – Nguyên tắc tối thượng trong đầu tư chứng khoán Quy tắc cắt lỗ là tối thượng trong thị trường chứng khoán. Nhưng đội nhóm hô hào đu đỉnh mua mọi giá thì nó đi ngược chân lý rồi. Kiến không bao giờ ăn cá được trong thị trường. D

1 Likes

Cái dm thằng này, mày hô vào vừa thôi. 1 lớp fo chết hết rồi đấy, thằng điên.

2 Likes

Cảm ơn bác nhưng e run lắm rồi thôi mai e xin phép bán ít ko nhỡ về 20 thật thì k còn cái gì

1 Likes

Bác cũng fo như e à

Mua vì lý do j thì bán vì lý do đó. Dig sẽ lên . tầm 2 năm nưa thôi. Kiên trì đy

Nếu bạn magin thì nên hạ hết cho thoải mái.