Tôi đã cháy Tk và mất hết tiền tích cóp trong 8 năm vì cp DIG

E tham gia cái chợ này chưa lâu nhưng đoạn này mà đem hàng ra bán thì tốt nhất bán xong cút đừng bao giờ quay lại oánh chứng nữa. Vì nếu bán tầm này thì càng chơi càng lỗ thôi.

1 Likes

Còn gì nữa đâu bác! Tầm này ai chẳng lỗ. Nhưng nhiều thằng than khóc quá. Rồi bán hay giữ cũng chẳng quyết định được. Cp lên 12x còn xúc, thì k hiểu sao về đây nó lại bán cutloss. Một căn nhà 10 tỉ nó còn mua đc, vậy mà giờ bán có 2 tỉ nó lại chạy mất dép thì k hiểu nó đang đầu tư cái gì?

lại tâm lí chết thì cùng chết chung ,kì lạ . Mỗi người con hoàn cảnh ,gia dình khác nhau ,nhà bao việc. Cứ cùng nhau chết là vui à , sao lại tư duy kiểu đó khác gì lùa gà

1 Likes

Thế nếu giảm nữa thì ông có đền ko

cổ phiếu lừa đảo

1 Likes
  • Nên cân nhắc kĩ, ko nên nghe lời khuyên của ai đó.
  • Nên đặt ra các giả thiết và từ đó đặt mình vào các tình huống đã giả thiết, nếu tình huống xấu nhất mà vẫn sống tốt thì giữ cp, còn tình huống xấu nhất ảnh hưởng đến cuộc sống thì bán
  • Đôi lời khuyên vậy, chứ chứng khoán đừng tin bố con thằng nào, phải tự mình suy nghĩ và ra quyết định độc lập
2 Likes

E khoái tính bác, đm thích mua éo thích bán. Kệ cmn về 0x múc hết 1x múc hết. Đm sau lại Ngon

1 Likes

Mỗi người 1 quan điểm. Tôi nêu ý kiến cho chủ thớt tham khảo thôi. Tiền của mỗi người tự quyết định.

Bác nói hơi khó nghe rồi đấy về hỏi lại thẳng thấy máu lol nhà bác xem nó còn hô 500k đấy. Loại đấy k bằng loài cầm thú

Đấy cân nhắc các phương án, phải có tỉ trọng tiền mặt và cổ phiếu

Cứ cầm mịa đi! 5 năm nữa mỗi năm nó chia giấy 22% thì giá vốn cũng gần về 0 nếu giá cp k đổi! Sợ méo gì k về đc bờ.

2 Likes

Lúc bán nhà all in bác có gọi A7 là thầy ko vậy?

Ok bác. E cảm ơn

Tôi nghĩ là không vì 2 lần toàn trên đỉnh

Tui chưa đến mức phải bán nhà. Tui chưa bjo gọi og bẩy là thầy chỉ là tui chưa phân tích rõ khi mua cp

thầy lang đây

Lúc lãi thì gọi thầy, lúc lỗ chửi là thằng. Thực ra nên xem lại bản thân trước vì tiền vất vả làm lụng kiếm được lại dễ dãi tin theo lời nói của người khác thế.

Chuẩn rồi bác, cái quan trọng là phải biết mình biết ta. Ko có cái gì gọi là kiếm tiền dễ, dễ dàng thì phải trả giá hết. Đầu tiên là phải xác định vị thế của mình như thế nào, nguồn lực của mình ra sao. Có thể phương pháp của A7 ko sai nhưng ko phải phù hợp với tất cả mọi người ( vì hoàn cảnh, tâm thế của mỗi người là khác nhau ). Vd như A7 có thể mua và nắm giữ 5-7 năm mới đạt được mục tiêu, còn như chủ pic nguồn tiền đầu tư, vị thế khi mua hoàn toàn khác ( mình đoán chủ pic lúc mua hoàn toàn ko có nghĩ tới 5-7 năm nữa mới chốt ), nên cái sai là ngay từ tư duy đầu tư rồi. Sắp tới chủ pic nên tìm cho mình một phương pháp đầu tư mới phù hợp với mình hơn

1 Likes

Thôi bác về sân công viên đá chứ đá j sân phủi. E theo bác đá đến phút nào thằng trọng tài thổi còi kết thúc

1 Likes

Sự thật nó mất lòng! Nhưng nếu giúp đc m giữ lại cp mà cầm vài năm, biết đâu sau này m lại cảm ơn tao! Thế nhé, tùy m quyết định.