Tôi muốn lâp kỉ lục siêu cổ nghìn lần để ghi danh sử sách trăm năm. Có điên ko?

thôi việc ai người ấy làm.Ai sợ thì đừng mua thế thôi.Em thì ko bg mua rồi

Nhờ lũ ngu chúng mày anh lên nghìn tỷ rồi. Cắn mạnh lên. Tốt đỏ.

7 Likes

Nhiều doanh nghiệp trên sàn cũng có quỹ đất lớn trên vốn nhỏ ah Anh

Còn quan trọng giá bán giá vốn, vị trí. Tìm thế éo nào đc đất như Anh giá vốn 1 giá bán 9-10

2 Likes

chuẩn đét

Phân tích đi lại cuối cùng là vẫn PR L14 , tôi ko biết con người này ra sao nhưng tôi biết rằng trình độ và tư cách ko đáng học hỏi vì : Suốt ngày văng tục , chửi bới và sỉ nhục người khác . Suốt ngày ra rả về bơm tiền và BDS và L14 , THời đại số , 4.0 sắp thay đổi chóng mặt mà cứ ra rả câu chuyện 10-15 năm trước nghe quê mùa và cũ rích . Nhìn Vingroup băt đầu từ bỏ để dịch chuyển sang sản xuất và Công nghệ sẽ kéo theo các DN khác và cả VN nhé . Hãy thôi lải nhải !

• khi người ta nói dối 1 lần ko ai tin , nhưng khi nói dối nhiều lần thì tất cả đều tin . ĐÓ là cách lão A7 này làm , các bạn ko thể học theo vad vị thế như lão í đâu , đừng nghe đa cấp hô làm nền cho hắn …
6 Likes

Tao lùa tăng trăm lần rồi đấy, sắp nghìn lần, bọn sủa tao sẽ quỳ gối gọi tạo bằng cụ sạch

7 Likes

thằng nào đủ tuổi làm thử giống bố xem. Ko làm nổi ngậm xxxx bớt lại

7 Likes

Thấy có bác cười chủ topic, nhưng em tin anh ấy
Mọi người thử mua ATB VNH rồi thử xem có ngày được như L14 hehe

Vận nước đang lên, dòng tiền lan tỏa, doanh nghiệp hồi sinh, cổ phiếu tăng ngàn lần như chủ topic nói rất phù hợp với thời đại hiện nay

Như ATB penny mà sổ sách trên 10k có cả lợi nhuận chưa phân phối dương 7 tỷ đồng, vừa được duyệt dự án giao thông 2.300 tỷ, trước mắt vượt mệnh, tiềm năng rất lớn

Như VNH penny mà eps 1.200 đồng, ngoài xuất khẩu thủy sản hồi sinh, còn đẩy mạnh cho thuê kho xưởng, cũng hàng tiềm năng vượt mệnh giá

1 Likes

A soi giúp em con tid xem ăn được 20 lần không anh.

Tôi thì thấy nếu a ta kiếm đc tiền như a ta nói thì cũng chả ý nghĩa gì, vì a ta là nô lệ của đồng tiền. Ngày nào tôi cũng thấy a ta nói và chửi nhau khắp nơi, vậy mục đích sống chỉ vậy thôi sao?

2 Likes

Bài của A7 là kinh điển, chỉ có diễn đàn ngu mới đi xóa bài A7 kk

5 Likes

Em vốn bé, con L14 to quá, bác phím em con nhỏ vs ^^

a7 toàn lùa gà vào kho thóc cho ăn căng bụng, lồi mồm, thế thì tôi cũng nguyện bị lùa

3 Likes

tư duy, tầm nhìn khác biệt.

1 Likes

:sweat_smile:

Nếu có ai đó làm được chuyện này thì chỉ có thể là A7 :heart_eyes:

2 Likes

Đầu tư chứng như WB mới được 30%/ năm lãi kép thành tỷ phú USD, giàu nhất thế giới sau 30 năm. Tôi ở thương trường thấy nhiều ông khoe tăng 10x tài khoản nhưng sau một sóng đảo chiều lại bị NĐT vác dao lùng do nợ nần không thiếu. Chứng trường đầy cạm bẫy, thằng khôn ăn thằng ngu. Chơi chứng kỵ nhất thiếu kiến thức và nghe thằng khác nổ ăn dày. Ăn dày thì chết lớn thôi, bản chất mấy ông chưa đủ kinh nghiệm, giờ bay mà muốn ăn dày toàn chết nặng.

Mấy khóa học đầu tư để ăn trăm tài khoản nhưng hội đi học làm giàu nhanh giờ nhan nhản trên Youtube, trên mạng nhiều nhà siêu đầu tư quá. Thực tế mình chứng kiến mấy ông cừu non, máu giàu nhanh bằng cách nghe người khác phán thì phá sản, mất nhà, lâm vào nợ nần quá nhanh và đông. Làm giàu không vội được đâu.

10 Likes

Tiền nó chạy thì phải có chỗ thu chứ.
Lãi suất bank ở Mẽo thấp + nuôi lính = 30% là thơm