Tôi muốn lâp kỉ lục siêu cổ nghìn lần để ghi danh sử sách trăm năm. Có điên ko?

Kkkkk gọi là ăn tục nói phét, lập 1 đội tâng nhau lên mây rồi tự thiêu lẫn nhau như hồi lờ 14 mới lập thôi

2 Likes

Đã dành hơn 3giờ nghe A7 chia sẻ. Thực sự là những kiến thức, chiêm nghiệm không dễ dàng có được. Và không phải ai cũng willing chia sẻ. Nhưng với L14 lại là câu chuyện khác. Có thể học được nhiều từ A7, nhưng đừng nghe A7 với ván bài L14. A7 đã đặt tất tay vào ván bài cuối cùng L14 và A7 bắt buộc phải sống chết với nó. Kể cả phải dùng tất cả thủ đoạn. Rất dễ hiểu; ai ở hoàn cảnh đó cũng bắt buộc phải làm việc đó. Chưa biết ra sao. Có thể sau trăm năm nữa L14 vẫn tiếp tục tăng và lên giá 1M, 2M. Nhưng rõ ràng bạn đã hoài phí trăm năm kiếm tiền ở hàng trăm cổ khác mà mỗi cổ chỉ tăng nóng trong vòng vài tháng. Thử hỏi đệ tử của A7 gia tăng tài sản nhờ những cổ phiếu nào? L14 góp bao nhiêu % trong số đó. Thức thời, chớp thời. Đừng chấp mê bất ngộ.

15 Likes

Bác cứ ngắn gọn là @Nhadautu_1970 nói phét cho nhanh

1 Likes

TDC được ko bác?

Mình cũng ôm TDC

L70 thiên tài đầu tư!
Ngoài L14 dạo này ngắm thêm mã nào.?
Đanh giá khách quan giúp tôi DRH,VRC,IDC,TID
Tks

1 Likes

Hay lắm chủ topic
Em tin anh người thật việc thật
Mong là anh thường xuyên vào diễn đàn để truyền cảm hứng tạo động lực cho những người đi sau như em

Bangbang anh bắn ngay em bang bang

1 Likes

Lắm hồn ma hận A7 vì thua nhục nhỉ.
Đéo thằng nào sủa bố bớt giàu đc đâu các con. Bố ôm khối tài sản riêng phàn bố trị giá hàng nghìn tỷ. Bố cầm trong tay bán đất tồn hàng trăm.tỷ

10 Likes

Cổ bố dư sức phi 1000 làn từ đáy. Bố chinh chiến 15 năm SJS 2007 phi 2.500.000 đéo là gì đâu

5 Likes

2006 đầu tư mà ko đủ trình nhìn ra L14 còn hơn cả SJS 2007 thì còn kém lắm

2 Likes

Kkkk chắc khát tiền quá nên nói linh tinh, cụ thông cảm, đời nó nhiều thành phần hâm với dở hơi lắm bác ạ, chỉ là cây tầm gửi

1 Likes

Trí của con đại bằng thì lũ chim sẻ muôn đời không hiểu được

3 Likes

A7 luôn đầu tư bằng sự hào sảng, và sự biết ơn những thằng ngu đầu toi 15 năm nhưng vẫn chart vặt nhau ba xu tièn lẻ. Bởi có chúng như thế A7 mới sưu tập đc những kho báu khổng lồ hàng chục nghìn tỷ ở cái giá 15 tỷ. Đã tăng cả trăm lần ko thấy thỏa mãn, mà phải hàng nghìn lần

16 Likes

Tri ân đàng hoàng mà các cao sủ nhục chạy hết

11 Likes

A7 đấy ah? Chào Anh dạo này khỏe không ah ?

2 Likes

Sắp lên hàng nghìn tỷ phải khỏe chứ em.kkkk

8 Likes

Sắp lên hàng nghìn tỷ phải khỏe chứ em.kkkk

Vâng anh, vẫn tài sản tăng bò lên khi kích tín dụng bơm tiền nhỉ

Anh chuẩn bị sẵn khu nam minh phương theo giá đất hiện tại 6000 tỷ lợi nhuận tiềm ẩn, đất x2x3 thì đừng hỏi tiền triệu đắt hay rẻ.kkk

7 Likes

Bệnh hoang tưởng đấy, ai cũng biết sau khi bị vụ NOSCO phải vào viện điều trị đới :joy:

1 Likes