"Tôi tư duy nên tôi tôi tồn tại" (trích của Descartes)

Bác đang tư duy kiểu vni 300 à, vni 30.000 thì nó khác lắm bác ạ

1 Likes

I definitely agree with you! :sunflower::shamrock:
Cháu đọc báo thấy công nhân bị thất nghiệp hàng loạt…là k ổn rồi. Ông NN phải cứu nền kte trước, vì mấy ông lớn sống lâu lắm, cứ từ từ, cứu đói trc xong mới cho ăn nhiều ăn ngon! :yum:

2 Likes

969.33 bạn à, mình đang tư duy ở mức này :grinning:

1 Likes

Nếu TT ở mức 969 thì điều gì sẽ xảy ra

2 Likes

Kì vọng x10 cho nó thoáng bác 9693.3

Tưởng xảy ra rồi :grinning:

1 Likes

Mình không hiểu ý bạn lắm, ở đây mình đang nói về một cơ hội ở thời điểm này, còn kỳ vọng gì thì mình chịu, mà cần làm gì để đạt dc kỳ vọng đó, hay chỉ cần nói ra thôi :slightly_smiling_face:

1 Likes

Dẫn chứng thêm đi

2 Likes

A không hiểu ý e lắm, e nói rõ hơn đi.

3 Likes

Em thấy có ông hô mõm mà con l14 nó 420k đấy bác :hugs::hugs:
1 lớp dại gia hay 1 lớp đại gia mới lại ra đời… Do mình cả

Trong giai đoạn này thì mình phải làm gì và ko làm gì, a nói thêm được ko, chứ e thấy a nói ko rõ ràng

3 Likes

Liên quan gì đến mình đâu, không hiểu ý bạn nói. Mình chỉ muốn trao đổi về một cơ hội ở thời điểm này, dựa trên nhận thức và hiểu biết của bản thân, chuyện ai hô hào gì có liên quan gì ở đây đâu :slightly_smiling_face:

1 Likes

Ảnh chia sẻ quan điểm cá nhân, chứ k hô hào mua bán mà anh.

1 Likes

À, a đã hiểu.
Trên tt thì chỉ là câu chuyện lúc nào giữ tiền, lúc nao giữ cp thôi.
Quan điểm của a rõ mà, tìm cp sx có triển vọng tăng trưởng để mua vào và nắm giữ.
Dĩ nhiên khi mua 1 cp này nghĩa là từ chối 1 cp khác (tương đối thế), nên a muốn đưa ra quan điểm, lắng nghe, và biết đâu e (hay ai đó) giới thiệu cho a 1 cp tốt thì sao :grinning:

2 Likes

Chính vì thế a mới bảo là tìm dc cp tăng trưởng là khó.
Nhóm cp sx vừa rồi rơi rất sâu, dù trước đó tăng không nhiều. Ví dụ VCS, DHC, MSH,… dù mỗi thằng trong số này là câu chuyện riêng, nhưng đều giống nhau là tăng trưởng âm.
Trong nhóm cp a theo dõi, chỉ duy nhất con BMP là giữ giá, nhưng ở mức giá này, với a, nó lại không hấp dẫn.
( Những cp nói ra ở đây chỉ là để ví dụ, dựa trên dữ liệu quá khứ nhé, không hàm ý hô hào mua bán :grinning:)

3 Likes

Dạ chia sẻ ý kiến cùng nhau thôi chứ hô hào mua bán thì mình cũng có dc cái gì đâu, tốn tgian công sức phí cảm xúc phải k chú?!
Cứ vui thôi, ck chỉ là 1 phần nhỏ trong cs này!
Chicken soup for the soul :yum:

3 Likes

Sau Thiên Long sẽ là cp nào đây?

2 Likes

Thị trường hoàn hảo.

2 Likes

Chúc mừng bà con :partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face:

2 Likes

Hoa gì lạ vậy Tammy?

2 Likes