"Tôi tư duy nên tôi tôi tồn tại" (trích của Descartes)

Làm em biết anh làm rồi :rofl:
Tuần trc ng nhà em đi Tây Bắc chơi về cho em hũ này nè, chấm gà luộc ăn cũng khá ngon.

Còn cơm cháy chiên giòn à? Tuần trc em ủng hộ bạn em 1kg, ăn xong 500gr đau răng mấy hnay luôn :joy::joy::joy:

2 Likes

Món cơm cháy này con bé nhà a rất thích, mà phải là cơm cháy Sài gòn cơ :grinning:
Sài gòn có bay thẳng Điện biên chưa nhỉ, chắc là chưa :slightly_smiling_face:

2 Likes

Có 2 loại ý a… 1 loại to này là sấy giòn chà bông… Loại e ưa thích hơn là miếng nhỏ cỡ lòng bàn tay cán mỏng chiên giòn, ko chà bông, mà hơi dầu thoai :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Thế a chỉ biết loại có chà bông này thôi :grinning:

2 Likes

Để e xem, bạn e ngoài đó có vào công tác e gửi ra cho bé con nhà a. Có gì e đưa sdt bạn e cho a, phiền a liên lạc lấy giúp khi có nhe. Hi vọng nó vào dịp cuối năm này.

2 Likes

Oái, vui quá, tke nhiều nhiều :grinning:

1 Likes

Có gì đâu mờ… Bạn bia với nhau mà… Hehe… Hay nếu nhanh hơn thì a inbox địa chỉ đi… E đóng thùng gửi bưu điện cho, thế là nhanh nhất đới a :upside_down_face:

2 Likes

Em cũng thấy bạn em khoe có nhiều đơn hàng đi HN lắm, nó vẫn đóng thùng xốp ship hàng ra ngoài đó đều đều.
Cái này ăn cũng ngon nhưng đau răng thật. Em ủng hộ nó 2 lần, cả 2 lần đều bị đau răng :cry::cry::cry: chắc do răng em yếu quá. Em mở bao ra để gió vào cho cơm cháy mềm ra, mà mãi k thấy nó mềm :joy:

2 Likes

Hehe, không cần gấp đâu Mèo Tôm, ở chung cư a thì vợ a vẫn thỉnh thoảng đặt cho trẻ con mà, có đủ hết. Còn quà của e thì tiện thì a nhận ngay, e mang ra càng tốt :grinning: :beers:
(đang đánh máy dở có cuộc điện thoại)

1 Likes

Hehe… Thế có gì đợi nha a… Có e tranh thủ gửi ngay… Xem có gì uống bia hay hay thì e kẹp vào cho bố của con bé nhắm luôn :upside_down_face:

1 Likes

Phét, Tui mới ra về, nóng thiếu điều cởi trần như Trứng biểu gần tháng nay :rofl:

3 Likes

Vừa mới trở lạnh 2 hôm nay thôi dk :rofl::rofl::rofl: thằng em trai em đang làm ngoài đó từ bữa 25/11 đó :rofl: tối qua nó bảo 13 độ C :rofl:

4 Likes

Chưa xuống máy bay đã nghe tiếp viên bẩu " nhiệt độ 23 độ C
Mợ … lật đật lôi áo ấm ra mặc cho cả nhà … xuống sân bay lại phải cởi ra mang cất :rofl:

Điêu như mấy ông chiên Trứng khoe lời :rofl:

3 Likes

Ngày 16/12 em vào Sài Gòn nè @TommyJerry anh có thể gửi em mang ra ngoài hn nè @khanhkhanh81

3 Likes

23 độ là bthuong mà dk, bằng Sg mở máy lạnh thôi mà.
Năm nào Tết nhà em lên BMT 16-17 độ tối thở ra hơi, mà mấy đứa nhỏ vẫn quần đùi áo thun chạy nhảy bthuong :rofl:
@Nguyen_Dien xách làm gì cho cực chị ơi, hãy tạo việc làm cho các anh em shipper!

3 Likes

Vấn đề là ko phải 23 độ Làdy à :sweat_smile:

3 Likes

Em thì chỉ hiểu dc thế thôi, dk cứ rắc rối ai hiểu cho nổi.
Em đi làm nghe rất nhiều lần mấy sếp nn bảo “stop beating around the bush, say what’s on your mind”…
Em đơn giản là vậy thôi :woman_shrugging: And I am sure you understand my personality, bro!

1 Likes

Ngon… Phiền e vậy… :upside_down_face:

1 Likes

Hị hị e đi chơi mờ nên là cũng ko có hành lý gì :slight_smile:

1 Likes

Chuyến đi Tây Bắc cuối cùng trong năm, trên đỉnh trời Pú Đao, có thể ngắm toàn cảnh Mường Lay, và phía xa là thủy điện Lai Châu, Nậm Nhùn. Chúc các bạn một năm thành công, và có thể, hãy lên Tây Bắc.

3 Likes