VIX - CTCP Chứng khoán VIX

vâng.tiền kiểu gì cũng đổ về ck. Vix anh tM làm ăn tốt nên yên tâm a. mà thấy mn ít quan tâm quá

1 Likes

Chắc nhiều anh em vẫn còn hãi hùng vụ giảm 50% từ đỉnh.

1 Likes

Vâng em có đợt bắt hụt đúng đáy, mà cắt sớm quá

1 Likes

Nếu lịch sử lặp lại thì sau pht lần này lại săn e ạ

1 Likes

vâng. em cũng nghi thế lắm.

1 Likes

Lên 5x thì lại mục tiêu 6x. Việc của các bác giờ là nhịn đái, ngồi im trên tàu k lại mất ghế. Nhiều bác mất ghế lắm rồi. Từ khi cổ pht về vol to đột biến. Bán chỉ có nhỏ lẻ thôi, lãi tý là bán, tin covid sợ quá lại bán. Mua cũng k đến lượt nhỏ lẻ mua kinh thế. Bán thì cũng nên nghĩ ai mua kinh thế. Chả nhẽ tay to hứng bô cho nhỏ lẻ. Hứng giá 3x này thì bô nó phải tầm 5x, 6x :grinning:

1 Likes

Hnay vượt vùng giá tích lũy với vol lớn giá trần thì các bác biết mai thế nào rồi. Cứ ăn đủ game tăng vốn rồi tính tiêp. Tất cả mọi sóng ngành thì hưởng lợi cuối cùng là các cty ck. Vol giao dịch toàn 3x ngàn tỷ thì quý 4 cty ck lãi to. Cty ck đánh giá thị trường còn lên nên giáo diết tăng vốn. Múc dòng chứng là yên tâm và Vix là kẻ vĩ đại dẫn siêu sóng này

1 Likes

Em nó lớn nhanh quá nhỉ. 1 trong số ít cty ck lãi ngàn tỏi năm nay

1 Likes

Lần này liệu pht 1:1 hay 1:2 cho bõ đây bác?
1:2 thì 8x mất bác nhỉ

Chia 1:2 thì kinh quá. Thôi cứ theo a Mượt đến đâu thì đến. Đợt này làm nhanh để đón quả sóng kqkd quý 4 nữa. Tăng chắc sốc lắm. Vix chưa có nhịp kéo mạnh nên đây có thể là nhịp lên rất mạnh

1 Likes

Bác mayman dịp này vào những mã nào thế, ngoài hag vs vix

xem cái hình mà buồn cười =))) chúc mừng cđ Vix

2 Likes

Vix mình còn ít quá

1 Likes

Có ít thì múc thêm. Tay to cân hết hàng bán rồi. Điều đáng sợ nhất là cầm siêu cổ mà đánh rơi. Đa phần nhà đầu tư bán nhưng sau đo k dám mua lại mặc dù biết mình sai. Sai thì phải sửa. Chọn đúng cổ ngon rồi mà rơi thì phải mua lại luôn. Chứ cứ sợ rồi lại tiếc, lại giá như, lại biết thế… nhiều người số giàu nhưng lại bán mất siêu cổ😀

1 Likes

Có bác nào lên thuyền hag k ạ

đây topic VIX mà bác hỏi HAG =)) ???

Nay bận quá ko vào gáy được

Tự nhiên thấy có còm này nên em hỏi

HAG yên tâm mà cầm, đoạn này gia tăng hàng mạnh vào. Đến lúc lên mạnh quá mới gia tăng là k ổn đâu. Chân sóng. Đoạn này bước vào nhịp 2 của tren tăng. MÚC

2 Likes

Bác chịu khó thi thoản vào chấm cái cho nó nổi lên, cho vui😀