VIX - CTCP Chứng khoán VIX

Anh tôi lại chia giấy tiếp lần này anh kéo lên 6x. Mới chia song lại phải chia tiếp. Đu mạnh thôi. Mai trần rồi

1 Likes

Chia tỷ lệ bao nhiêu đấy Bác

Có chia là tăng. Mai đua trần thôi. Vix còn chưa về với giá trị thật. T mới đổi mục tiêu từ 5x sang 6x. Tháng này vẫn 4x

Hôm nay Em mới tăng thêm 20% đây

Chia tiếp thì lại ngon rồi… giá vix bị rẻ quá so với dòng chứng

Hnay ssi. Vnd trần rồi. Mai đến VIX. mấy bác cư nghĩ cổ sau chia về thì giá giảm t đoán luôn hôm hàng về gia trần luôn. Kéo ho k bán được. Sắp chia tiếp rồi. Chạy nhanh lắm đấy. Quý 4 dòng chứng siêu lãi. Siêu cổ VIX quá rẻ so với phần còn lại. Tháng này 4x

https://m.cafef.vn/vua-hoan-tat-tang-von-them-115-chung-khoan-vix-tiep-tuc-xin-y-kien-co-dong-phat-hanh-co-phieu-tang-von-dieu-le-20211123173754446.chn mai cá bác đừng đua với t nhé. Lại 1 màu tím rồi

Điệp khuc biết thế, giá như …bắt đầu😀

Xin phép nay trần cái nhé

em nó nhúng sâu gớm. kk . nhưng a biết bài rồi nên bắt kịp

Nhúng xuống là múc. Lực mua cũng k kém đâu. Sang tuần là bay lên 4x

1 Likes

Điểm danh các bác mất hàng nào. Hnay chuẩn phải là hôm gia tăng mua ở vùng giá thấp. Non gan khó làm giàu

1 Likes

Các cụ cứ nghĩ thị trường tiêu cực còn t thì thấy tích cực. Thị trường chung phá cản. Giá trị giao dịch vẫn cao. Chỉ có nhóm cp nóng bị chốt lời. Còn ck vẫn sẽ lên thôi. Quý 4 nhóm này siêu lãi.

Thôi song cho các chứng sĩ rồi. Trần

1 Likes

kk. nay tím ngon quá bác nhỉ. chắc ae mất hết hàng rồi không thấy ý kiến gì

1 Likes

Lên 6x nào!

6x thì hơi khó nhưng 5x thì khỏi phải bàn. sắp vote chẳng lẽ TM lại để mất khách

1 Likes

6x mới đẹp chứ 5x thì thường, kaka

1 Likes

mong thế quá chị a. lúc đó lại đi phẫu thuật mồm . kk em all in giá 32

1 Likes

Mấy em còm còm cũng 4x cả rồi, lãi đâu 1.000 tỷ 1 năm k 6x mới lạ

2 Likes