VND - mục tiêu 4,000 tỷ lợi nhuận trong năm 2022 liệu có khả thi?

Hôm nay mua được giá đỏ có vẻ như là nhiệm vụ bất khả thi…

1 Likes

a chờ em cắt lỗ là mua nuôn

2 Likes

Ặc…anh ác.
NAV VND của em bắt đầu xanh nhẹ rồi.
Giờ là lúc ngồi im gồng…lãi thôi ạ.

3 Likes

em xả ra a nhặt thế mới thích

2 Likes

:sunglasses:

2 Likes

Hqua e có nhặt đc chút ít chị ạ. Cứ nghĩ tt bị ảnh hưởng nhiều hơn 1 ngày nên mua ít. Chờ hnay mua mà em ấy xanh nét luôn rồi.

1 Likes

VND sau đợt tăng vốn này thì mấy anh chứng khác như SSI, HCM, VCI, SHS… khó mà đuổi kịp về quy mô và lợi nhuận. Giá của VND cũng tăng mạnh hơn mấy anh chứng khác.

3 Likes

Ngày hôm qua còn dư mua 300k giá 30.9 đó các bác ạ

2 Likes

Nến xanh không bóng trên luôn là niềm cảm hứng bất tận của chúng ta.

3 Likes

Mình mua TB giá 31. Nay đã có tí laiz

2 Likes

Mục tiêu ngắn hạn, dài hạn em đều có nói bên trên. Bác tham khảo thêm.

1 Likes

Sau khi VND thu được tiền phát hành thêm sẽ tăng thêm doanh thu margin, giảm chi phí lãi vay ngân hàng, lợi nhuận sẽ tăng mạnh. Qua đợt một số người phải bán để đóng tiền mua phát hành thêm trong hiện tại thì VND sẽ tiếp tục tăng mạnh.

3 Likes

Em nhắc lại ý này cho các bác đến sau.

1 Likes

Đầu giờ chiều có hàng siêu khuyến mãi. Đề nghị các bác đừng bị kéo theo rồi bán mất.

2 Likes

Thế chiều lại có giá ngon à bác ơi

2 Likes

Đấy bác. Em nói mà.

1 Likes

Cứ trung bình thanh khoản 1 tỷ USD/phiên thì lợi nhuận tính bằng ngày của VND là 10 - 14tỷ/phiên.

2 Likes

Nhiều người lười đọc, không phân biệt được VND và phần lớn công ty chứng khoán khác, nên bán VND khi thấy mấy công ty kia bị bán. Thực ra VND có hướng đi riêng hiệu quả hơn nhiều các công ty chứng khoán khác.

3 Likes

:+1:

1 Likes

Hy vọng đóng cửa có màu xanh hoặc ít nhất vàng cũng là đẹp trong một ngày nhiều sóng gió.

1 Likes