Game...sân chơi cho những trái cực ngọt và cực đắng

Thấy cụ nhắc mình vào xem.
:laughing: :laughing: :laughing:

Sang tuần quỹ chốt NAV.
Mà H.PG được tụi NN mua nhiều mấy phiên qua.
Hi vọng nó chốt lên số đẹp cho mình hưởng ké.
@Thanh11 bình tĩnh quan sát nhé.
Thứ 2 cứ bình tĩnh. :wink:

2 Likes

Thứ sáu tôi thấy vol mua H.PG nhiều gần gấp đôi vol bán đấy bạn.

2 Likes

Tôi thấy bạn k những giỏi TA mà còn hiểu biết sâu rộng ( nịnh tý he he).

3 Likes

Kinh… Tôi ngã mấy chục tầng cũng chưa tới mặt đất…dù sao, many thanks bạn.

2 Likes

Thấy DXY tắng quá, ko biết bác có quan tâm đến các thông tin này nọ ko. Nếu mình chỉ biết kỹ thuật, có lẽ muộn mất 2 phiên nếu ngóng tin bác nhỉ?

2 Likes

Giờ tôi thấy mệt mỏi và hoang mang quá. Lẽ ra trình kém nên dừng cuộc chơi khi ồn ào nhất mới phải bạn ạ. Lời chả thấy đâu mất bao nhiêu tiền không hẹn ngày lấy lại hihi

2 Likes

Chúc ace tháng mới tốt lành… Mùng 1 đầu tháng xem có gì bất ngờ không nhé…hehe… Lái Việt rất tâm linh. Ngày xưa có QC thì những ngày nay toàn xanh với tím thôi…

2 Likes

Đúng vậy cụ, cái đó là mấu chốt của TA đó cụ.

2 Likes

Giải quyết xong đội MG đã nhé ace… Vùng này nhiều người vẫn chơi MG thì cũng khoai… vùng biến động tâm lý ±5%…

2 Likes

Ôi vùng này có thể gọi là tuyệt vọng chưa, hay chỉ ngang mức chán nản hả bác?

3 Likes

Có thể nói là tuyệt vọng vì phía trước mù mịt quá… Khi sự chờ đợi không còn hi vọng thì cái chổi cùn cũng đem đi bán… Chờ kết phiên bạn nhé. Trận chiến quá hay… Không bao giờ bán trong phiên hoảng loạn…vì nếu có thì đã bán trước chứ tới giờ thì không còn ý nghĩa nữa… chỉ có ý nghĩa tâm lý an tâm là buông bỏ thôi…

3 Likes

Xử lý xong đám MG call…thì xem ngài MMs làm gì nhé.

2 Likes

Chào bạn. Nay GEX đã thủng 20 mai chắc có 19.1 rồi. Thứ sáu tôi thấy co kéo 21.5 rồi hụt hơi xg 21.05 mà lúc lên lại 21.5 k cutloss.
H.PG giảm cũng khủng
Em POW về 12.5 thật rồi.

2 Likes

Tôi theo dõi mà cũng thấy nao nao trong lòng… Chưa hết phiên…để xem MMs làm gì nhé.

2 Likes

Mọi người chắc quá nản với TT này rồi…Hic…

4 Likes

Giao dịch tần số cao tạo sự hoảng loạn…để trục lợi… Bọn tổ chức thật “quái vật”…hic…

3 Likes

Tôi hy vọng mình có thể rút ra gì đó từ TT này,

3 Likes

Nó vẫn là câu chuyện tiện tay dắt dê thôi cụ… Họ sử dụng robot đo được đủ thứ, kể cả tâm lý… Hôm nay đúng là washout, nhưng còn nữa không thì phải phụ thuộc vào dòng tiền. Hôm nay rất nhiều mã lớn bị bán vì sợ, đặc biệt là dòng bđs và những cp có tính mafia. Đó là sự lựa chọn của những người cầm cổ… Sau hôm nay chúng ta sẽ khó kỳ vọng các mốc son nữa, giờ hi vọng vết thương cầm máu. Hôm nay cứa hơi sâu… Tâm lý nđt Vn dễ quên lắm, nếu mai kia nó lại xanh và tím… Đành chờ vậy nhé. Tôi thì vẫn cầm cổ, vì đánh dài… giờ cũng không mua bán gì cả.hehe.

3 Likes

Nay chóng mặt thật các bác.

Mình mua thêm tý H.PG.

Và đảo hạ giá vốn tý mấy mã có sẵn. :cold_face: :face_with_spiral_eyes: :dizzy_face:

2 Likes

Trước các phiên đáo hạn mà đánh thế này thì Tây chạy rẽ đất… Nhất định muốn đem tiền về nước thì chịu bán giá thấp thôi…Lái Vịt kinh điển… Có khi gần phiên đáo hạn lại xanh rì, đồng pha với cú hồi của DJ.

3 Likes