Hội giữ HVG

Bác là chủ pic đổi tên ah? :grinning:

Mai về 2.6 là mình bắt đầu múc rồi, mog bác lái và ae cho tôi toại nguyện, 100k cổ hvg đầu tiên

mai đánh về 2.6 ngay ato cho ae toại nguyện, tuần sau đánh về 2.3 cho ae toại nguyện đem hết hàng tuần này ra bán để đợi tuần sau nữa giá về 2.1 để múc…Tôi mai múc 10triệu cổ để tuần tới bán giá sàn cho ae múc

Ko tôi mới vào chưa có cổ nào đang theo dõi…trước toàn hóng ngoài đường piste thôi…các ông lâu năm ôm con này đa phần ngồi im, ko dám gáy giờ này đâu…vì xu hướng ko rõ ràng

Con này chỉ tầm 1.5-2.0 là hợp lí

giờ lái nó đánh về bao nhiêu chẳng đk, dòng tiền kém

Đúng rồi bác, bây giờ lái cứ đạp dư sàn mấy triệu cổ thì nhỏ lẻ đáp dép chạy toé khói ngay

Các ông cứ ngồi đấy chờ lái nó cắt lỗ cho 2 ông nhé :laughing:
Khi lái phải cắt lỗ thì các ông biết cty đi về đâu rồi đấy.kkk

hi

Mình là cứ có giá ngon là múc quan tâm làm quái gì nhiều cty đi về đâu, ít ra đỡ mạo hiểm hơn ối ông mua giá 3 này

Hello Henno

2 Likes

mấy hôm bị mod khóa chưa biết ný do, nay lên chào ae tiếng…mai lại 300 CP diễn tiếp thôi…đừng bé nào vui tính cắm cờ anh nhé…các mod cũng chẳng đọc gì nên cứ cắm là khóa…sợ quá…mai lại phải múc thôi

1 Likes

Hồi chiều định hỏi qua 1/8 rồi mà bác chủ pic đâu ko thấy ak

Kiện mod :grin:

nay lại quay về đầu 3 rồi khỏe quá khi TT đang chỉnh

Rồi sẽ lại về 2 thôi, các bác cứ chờ mà xem , con này chỉ 1.5 - 2 là hợp lí

Nó đè bán 3.1,3.2 kìa. Lái có vẻ chưa đủ hàng.

lái nó lúc nào cũng vài trục triệu trong TK rồi…nó đang bắt ae ngậm giá trên 3.x rồi nó mới bắn xuống mới phọt nhanh…chứ cứ ôm 2.x khó phọt lém…cứ nhìn tk bốc hơi 10% là phọt hết…bài lái có vậy

sợ cục 500k của lái đấy

Chào các bác,