NHA - Tiềm Năng và Định Giá Siêu Cổ

E f0 đọc bài bác bên ■■■■ cũng ngộ ra nhiều, cơ mà đang đu đỉnh quá âm nhiều. Tiền k vay, cứ để đến cuối năm liệu về bờ được k bác

1 Likes

Minh ko ro ban du dinh gia bao nhieu. Nhung dot minh lap topic thi minh nho la khoang 30 thi phai minh da khuyen ban di va mua con khac thi chac la go~ dc het roi
Gio thi minh ko dam khuyen, cai nay tu bac phai can doi thoi

4 Likes

Bác cao thủ đây rồi. Giờ đang là thời của bank và thép; bác có nghĩ sắp tới đến dòng chứng, rồi bđs không? dòng mid và pen thì sao?

Minh nghĩ thị trường đơt này ngoài bank thép ra thì một số con tiêu dùng sẽ tăng nhé,
BSD mình nghĩ sẽ chỉ có 1,2 con tăng thôi, ví dụ VEF, mà con đó ko ai dám chơi
Mid thì đang chân sóng, tìm một con nào đó mà chơi ví dụ HAX,
Pen thì chưa vào dc bác nhé

5 Likes

Bank và thép em không dám vào nữa, dòng này đang chạy nước rút bác nhỉ?

Hax - Siểu cổ phiếu của năm topic của mình về HAX đây, ae nào quan tâm thì vào trao đổi, mình tư vấn nó từ đợt nó 22 cơ, mục tiêu giá khoảng 3-4x trong năm nay, sau chia cổ tức nhé

7 Likes

Chưa chắc đâu bác, năm nay là năm đầu tiên của chu kỳ mới 5 năm của bộ máy mới, các dự án xây dựng công vs bds khu công nghiệp sẽ bắt đầu trong năm nay, mình nghĩ thép còn tăng đó

3 Likes

Thép thì chắc còn tăng, thép trong nước còn thấp so với nước ngoài. Nhưng dòng bank chắc gần hết rồi bác nhỉ? VCB, BID, … còn đi ngang từ đầu năm nay.

1 Likes

Thép mình thấp gì nữa, giá này là đúng rồi, mình xuất khẩu thép mà bác, bác ko đọc tin tức a :))

5 Likes

Các bác muốn hỏi cổ phiếu khác thì vào topic hoặc pm mình nhé, ở đây nói chuyện NHA đi :slight_smile:
Không thấy các bác vào tranh luận cũng hơi buồn, nhưng mong là tranh luận lịch sự nhé, chứ ko em là e cũng ko nể nang mấy thể loại vô học lắm đâu :slight_smile:

5 Likes

Nay anh em bán NHA mạnh quá ! mình có ít NHA 3X ko biết bao giờ về bờ đây !

1 Likes

Topic NHA mà vào bán mec là thế nào nhỉ

Tưởng mọi người bán NHA đi mua Mec nên vào bán Mec là đúng rồi còn gì :))

7 Likes

Đã tham gia phải có thua ! chấp nhận thua ! dòng cổ đất chắc phải đến quý 3 may ra mới trở lại ! thời của ngân hàng và thép mạnh quá

1 Likes

ngồi gom thôi, đến 2024 mới phản ánh đúng, từ giờ đến lúc đó gom và gồng lỗ, nó cứ đi ngang đi xuống hoài.

1 Likes

Bài học sau vc này là đừng bao giờ đầu tư vào 1 công ty mà cổ đông như lũ bán hàng đa cấp, phân tích thì ko phân tích chỉ đi kêu gào anh em leo đọt nhé

5 Likes

Mình vào 30 ra 43 dc đoạn cuối sóng, lúc đó chỉ thuần túy là muốn vào 1 cổ đất khác chất lượng để đầu tư dài nên mình rút khỏi NHA. Nhưng ko nghĩ NHA bị gãy trend theo kịch bản kiểu này. Lãnh đạo cần mua vào lúc này mới cứu dc (quá khó).

1 Likes

NHA giá bao nhiêu thì có thể vào được bác dnloc83 ơi

Tôi nghĩ phân tích về giá trị đất của NHA thì nó vẫn sẽ tăng nhiều. Tất nhiên vào sai thời điểm thì khi chỉnh sẽ âm nhiều nhưng lâu dài thì vẫn ok

1 Likes

Nói thì hoi quá nhưng cỡ 15 vẫn là cao với con này ở thời điểm hiện tại nhé,
Chờ xem quý 3 đầu quý 4 có gì khác ko

4 Likes