Nhóm Khu công nghiệp hưởng lợi sự dịch chuyển dòng vốn FDI, lịch sử lặp lại năm 2018-2019

, , , , , , ,

image

Thật ra nhóm KCN vẫn xu hướng tăng

1 Likes

tiếc ko bắt VGC giá 59, giờ tăng ngồi thẫn thờ bác chủ ơi

Hqua mình bắt 59 40% kl còn 60% dự phòng 55 lấp gap có ve TT k cho về thật r

Đang xử lý: image.png…
Khi tham gia thị trường đầu tiên không phải tính lãi hay lỗ, mà là cố bám trụ trên này càng lâu càng tốt. Học từ những sai lầm, biến trãi nghiệm thành kinh nghiệm, trang bị đầy đủ kiến thức…
Thì sẽ đến lúc cơ hội nó đến chúng ta mới nắm lấy và tận dụng tối ta
Khi bạn đủ kiến thức, kinh nghiệm, tâm lý thì tự động “TIỀN, CỔ TĂNG MẠNH” sẽ xếp hàng bước đều chạy vào túi bạn
Muốn từ chối cũng không được :laughing:

10 Likes

Bác Cường nói rất chuẩn này, nhưng không phải ai cũng nghĩ dài và hiểu được

1 Likes

Quá chính xác

Bds cn nay BCM VGC IDC mạnh nhỉ

DTD xây nền chắc chắn

Một dự án thôi lợi nhuận đã bằng cả vốn hoá rồi

DTĐ đợi mở rộng quĩ đất kcn đã

Các KCN hiện có doanh thu về cũng tốp 10 doanh nghiệp đứng đầu doanh thu rồi, ngon nữa là các dự án BĐS và 2 cái BV Bạch mai và Việt Đức cụ kìa

Tính ra cụ kiên trì vs DTD đấy, đầu tư đúng vs cái tên, nghiên cứu kỹ và chắc chắn

Cả nhóm ngành cùng chạy thì mã nào cũng sẽ hưởng lợi theo yếu tố VĨ mô

DTD giá này quá rẻ cửa chết ít nhưng cửa thắng lớn chỉ đợi là thắng thôi thì tội gì ko đợi cụ, đầu tư cả đời cần thắng đôi ba trận lớn là thành công rồi

Tôi ôm DTD gần 2 năm nay, mỗi tháng mỗi gom thêm, chưa bán ra cổ nào. Vẫn đợi con sóng lớn. Ha ha

Kết câu cuối đôi ba trận lớn là thành công rồi

Các dự án BĐS của DTD như Liêm Tuyền, Chợ Lương, Văn Xá lợi nhuận thu về đã gấp vốn hoá bây giờ rồi sang năm bán thì giá này của DTD là quá rẻ.

Xưa mình đầu tử ở Tỉnh đấy con NHA. Volume loanh quanh 20-50k/ phiên, 2 năm vừa rồi nó phi 1 phát hơn 5 lần kkk