Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Chào bạn Đạo, chào cả nhà. Chúc một ngày vui hơn hôm qua nhé :cherry_blossom: :dango: :beer: :beers:

6 Likes

Chào cả nhà Trung dung, trời sáng rồi! :clap:

5 Likes

Chào ngày mới ô đạo @An_Danh và cả nhà Trung dung nhé. Chúc mọi người 1 ngày vui tươi!

10 Likes

Chào ngày mới ông đạo @An_Danh và cả nhà. Em có một vài nhận định, các bác tham khảo ạ.
Đúng như Rum đã nhận định, trước phiên 21/6 có một lớp nhà đầu toi cắm đầu bán trong khi lớp khác âm thầm mua. Sang phiên 21/6, mấy thằng bán trước đó thấy TT xanh lại cắm đầu đua, thì bọn mua hôm trước nó xả cho vào mặt. Và thế là chốt phiên thị trường lại giảm. Mặc dù mức giảm không nhiều nhưng tóm lại là giảm.
Hành động cho ngày 23/6: còn tiền thì canh giảm mạnh mua, để lúc xanh mạnh còn có cái mà bán. Ngược lại, nếu nó tăng thì nằm im cho nó hiếp để mà về bờ. Các nhà đầu tư cần chuẩn bị tinh thần cho 49-53 kịch bản đã đưa ra trong Rum.
Chúc giao dịch thành công. À, một số chưa đóng phí thì nhớ đóng, để mình khỏi Public lên

13 Likes

Chào buổi sáng mọi người, chúc mọi người ngày mới tốt lành nhé!
image

19 Likes

Chúc mọi người ngày mới tốt lành.
image

11 Likes

Chúc bác, chúc mọi người ngày mới vui zẻ nha :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Ri Ri kéo mạnh lên nha, lặn sâu quá :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Ắp cheng :cow:

Kéo đây @Heovang :rofl:

6 Likes

@An_Danh để lại hình cũ điiiii!!

1 Likes

Để lập nhóm tin nhắn kéo “người quen” về bờ nha :grin:

12 Likes

Kéo mình nữa nha bạn Đạo. :disappointed_relieved::disappointed_relieved::disappointed_relieved:

Hình này á hả, đang để logo AVH mất rồi!

10 Likes

Xin bác đạo cho em vào rum phái sinh nữa ạ :smiley:

Thị trường này sẽ có những người khôn lấy vàng bỏ lọ và có kẻ dại ném vàng ra đường, chứng khoán là vậy
Tháng 7 đến cuối năm sẽ là mùa của xây dựng, đtc …

Tt thế này tìm vàng giá hời mà bỏ lọ, cho những ai cơ cấu bảng hàng

phc top đầu ngành xây dựng giá về tận 7 thấp nhất mọi thời đại, mà cty tăng trưởng cực tốt, hđ làm ko hết , rẻ nhất trong ngành xd, đtc , giá 7 mà cổ tức 800 đ tiền mặt vãi quá rẻ ko tưởng, lái gom hết vùng trên lợi dụng tt gom mót , hàng xóm 4 trụ nghệ an nên tương lại tăng trưởng khỏi bàn …

Về khía cánh dn thì phc tăng trưởng khỏi bàn

Về dư địa thì phc quá nhiều về xây dựng, bđs , và năng lượng

Về cổ tức thì cũng khỏi bàn với cổ tức 800 đ tiền mặt năm nay , cao nhất ngành xây dựng

Về giá rẻ nhất nhất trong ngành xây dựng , đtc

Về hàng thì nằm ở hết các anh rồi

Giá vùng đáy của đáy

Đã bán cho nhà đầu tư lớn năm ngoái giá gần 13 lận mà giờ đạp về có 7 , giá còn thấp hơn vùng index 650 ngày 20/3/2020 ( xem ảnh ). Nđt lớn mua giá gần 13 chắc chắn đã có thoả thuận

Giá thấp hơn giá sổ sách và của tcbs nhiều

Giá thép đang giảm thảm là lợi thế cực lớn cho xây dựng, đtc

Game bán cho nhà đầu nước ngoài nhật bản 30% vốn , sẽ bán cho năm nay nếu tt tốt có khi đã xong rồi

Tt này phải tìm những hàng như vậy đầu tư mới kê cao gối ngủ yên tâm giàu

ăn trọn cái bô của thằng cà đô lương rồi mà vẫn còn sức đi hại người hả mậy???

8 Likes

về nhà bưng bô bợ đít tiếp đi bạn ê
t nhớ k lầm là m là 1 trong mấy đứa hô hào cho nhỏ lẻ đu con ptc âm nặng nề nhất.

10 Likes

Nặng lời quá thế, cùng nạn nhân như nhau thoii , ai khôn hơn ai làm gì, ttck này khích nhau là dở rồi

Ok, vậy thì cũng đừng có ngày nào cũng bơm thổi tung hô cho nhiều người không biết ngta tin ngta đu theo. Xong rồi phủi tay coi như chưa từng làm gì nhé bạn. Sống ảo chứ ảnh hưởng đời thật đó bạn.

11 Likes

Bay gio toi luc dien , phan voi ca. Xoay vong moc tui.

12 Likes