VSE - Cao tốc Việt Nam - Chặng đường 5 năm

Có tin tốt nên chia sẻ cho các bác, em mới đọc được thấy hay.

4 Likes

Vừa tăng thị giá, vừa lợi nhuận cổ tức 5% tiền mặt thì tích sản được bác nhỉ

3 Likes

Cảm ơn mấy thông tin của bác nha, chắc trong tuần theo dõi rồi múc ít em nó giá tốt ^^

2 Likes

Công ty quản lý các cao tốc tỷ đô, ngoài cao tốc còn quản lý các hạng mục lớn, cổ phiếu cô đặc, tương lai hướng đến hệ thống cao tốc Bắc Nam hoàn chỉnh mà giá cổ phiếu hiện tại là món hời, đầu tư từ giờ thì chắc ngon các bác nhỉ, em thấy tiềm năng lớn trong tương lai quá.

5 Likes

Công nhận hấp dẫn bác nhỉ, em đang nắm ít cổ cũng thấy em nó ngon

2 Likes

Cứ theo bác Bill mà múc kiểu gì chả có ăn, tàu ngầm bác lâu nay cũng kiểm ăn được khá, sau có dịp mời bác Bill cafe nha bác

1 Likes

Lại phải chúc mừng Vsers :cowboy_hat_face:

7 Likes

Cảm ơn Anh Bill. Em ít tiền theo Anh vào được CIG và VSE hôm nay giá gần tham chiếu.

2 Likes

tầm này mà vào hơi trễ nhỉ bác Bill, theo dõi bác cũng biết bác lên cảnh báo từ trước rồi nhưng đang bị kẹt tiền ở CEO vs SCR.
e bị cả con VHG đang âm nặng nữa k biết có nên cut loss k bác ơi :frowning:

Scr vhg nên loại khỏi danh mục, mua giá cao bán giá cao hơn.

3 Likes

cảm ơn bác cho lời khuyên

1 Likes

Hôm nay lại tiếp tục theo Bác Bill em gom thêm 1 số giá quanh 11, em nghĩ nó cứ lên từ từ rồi cũng sẽ 2x rồi mốc 3x lúc đó mấy ông kia có vô sau thì chắc tiếc giai đoạn giá tốt này, có gan mới giàu chứ.

1 Likes

Hiện nay đang đẩy mạnh tiến độ thi công cao tốc, làm cả ngày lễ, dồn toàn lực thi công theo yêu cầu của Chính phủ, Bộ GTVT, thông tin cho các bác.

image

4 Likes

Mai em cũng lên tàu VSE cùng bác.

4 Likes

Cảm ơn bác Bill nha.
Đầu tư theo Bác nhàn hạ khi thị trường rung lắc ^^

2 Likes

Mua cùng chặng đường 5 năm cho sóng cao tốc.

5 Likes

vùng này mua luôn hả bác Bill ơi

1 Likes

Nếu đánh vượt 12.5 thì lên vùng 15 còn ko thì tích lũy 11.5 - 12.5… hỗ trợ 10.5 - 11 khá tốt kèm vol lớn.
Đó là kỹ thuật còn mua thì nên hướng dài xíu, có lời bán rồi chạy qua mã khác lỗ lại.

8 Likes

VSE của bác Bill vãi thật! Nhìn mà thèm

4 Likes

Thị trường đỏ lửa, nhưng cứ tin tưởng theo bác Bill ôm gom VSE thấy khác biệt hẳn ^^

4 Likes